Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania nawauliza ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GHIBUU, Mar 11, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mimi ni member wa facebook,nimekuwa nikikutana na watu tofauti katika facebook,facebook imeniunganisha na watu tofati wakiwamo ndugu zangu ,rafiki zangu tulisoma shule pamoja,pia new friends.

    Katika facebook kuna watu wa aina nyingi ila katika research yangu nimegundua hivi,kuna watu wako tanzania na ambao wako njee ya tanzania,kama bara la ulaya na America,canada n.k

    kwa nini watu ambao wako tanzania hawapendi kuwatumia comments katika picha zao watu walioko njee ya Tanzania kama Nchi mabara wanayoishi hapo niliyoyataja ?

    Pia unapokutana na mtu ambaye kwa muda mrefu sana hamujaonana kama utakumbana nae facebook hata kama mtu huyo sio mtu wako wa karibu akishajua tu upo ulaya or outside ya tanzania anakuwa karibu na wewe,pia kwa time ya mwanzo tu kukuona anakuuliza maisha badala ya kukuuliza hali yako,jinsi mulivyopoteana,au mulivyomisiana, na mengine ukitoa ya maisha ?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mimi sijui facebook inafananaje.
    Ya fb tuyaache fb labda uedit hapo uweke jf nitoe makoments.
    Hata hivyo kwani mtu akikuuliza habari za maisha wakati upo ulaya unafikiri atakuomba nauli aje huko au??
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    facebook nasikiaga tu ......
     
  4. e

    ejogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi sijaona hiyo!! Ulifanyaje hiyo research ndugu?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    FB ya watoto
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa!Mi mwenyewe nna tabia hiyo!Mtu akiniambia yuko nje nampapatikia kama pesa!Hata kama hatukuwahi kuzoeana sana ntajifanya kama vile tu mabeste ili anipe dili!
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na hili ndilo jibu alilo nalo mtoa mada kichwani alitaka tu kusikkia wengine watasemaje!!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nipeni deal masela ya kusaka mahela
     
  9. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa, fb imejaa ngonolization tupu,,, zaidi wakina dada wanapost picha zao za uchi,, maada zinazozungumzia maswala mengine ya kijamii ni chache na hupata wachangiaji wachache....... Wengi wana shobokea watu maarufu,,, yaani hata wakipost kaherufi kamoja utakuta comments kibao...

     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ulaya ilikuwa zamani
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakupenda comment yako.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sahivi ulaya kama mbagala. Eti eeh?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nakupenda unavyonipenda...oopss.... unavyoipenda.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mtoa mada ni limbukeni wa ulaya,ulaya ipi unayoiongelea wewe ujue siku hizi ulaya na manzese wala si mbali,najivunia kuishi Mwananyamala:washing:
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbagala mbali na mjini labda chang'ombe,zamani mtu ukisikia katoka ulaya yan unaona wivu siku hizi hata hutoi taarifa kama unarudi wanakukuta tu home
     
  16. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hadi kikwete ndani ya facebook,lowasa,slaa ndani ya facebook,hata nyerere alikuwemo facebook,obama ndani ya facebook,duh hawa pia watoto ....inaonekana wote washamba hata facebook hamuijuiiii,

    Pia ulaya musifananishe na mbagala kabisaa,,,,,,miaka mia tanzania haitofika kiwango cha maisha ya ulaya,bongo ndo kwanza munalia na umeme ikisha munasema mbagala ulayaaa
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    anaepewa sh 500 akala mihogo na anaepewa hela hiyo hiyo akanunua gazeti nani mtoto?
    Anaepewa milion 1 na akanunua pamba na bia na anaepewa hela hiyo hiyo akaanzisha biashara nani mtoto?
    Utoto hapa hatuongelei maumbo yao na umri. Tunaangalia akili zao na namna wanavyotumia hiyo fb. Watoto wamejaa kule.
    Ulaya kama mbagala muda wowote unafika, pesa yako tu.
    Nakutakia mabox mema.
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi hata sijaelewa unataka nini.....!!!!!!
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Au sio??Naona hata mimi nitatafuta nauli then nitaenda ulaya
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hiyohiyo unayoijua wewe.
    Ugumu upo wapi?
     
Loading...