Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania naombeni tumuunge mkono Rais kwa hili.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nero, Oct 9, 2012.

  1. N

    Nero Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mara kadhaa niliwahi kumsikia mhe. Rais akisisitiza ujenzi wa barabara ya Mto wa Mbu-Loliondo-Mugumu road, sambamba na kuwepo pingamizi toka kwa watu/mataifa mbalimbali. Baada ya watu wengi au mataifa mbalix2 kupinga ujenzi wa barax2 hii 'The serengeti high way' basi mkuu wa nchi aliafiki kwamba barax2 hii itajengwa na itaishia Loliondo badala ya kukatiza Serengeti. Ndugu zangu nimeleta thread hii mbele yenu ili tumuunge Rais mkono kwa hili. Nasema hivyo kwa sababu moja kubwa (ziko nyingi), tatizo la usafiri kwa wananchi/watanzania wa wilaya ya NGORONGORO. Hakika hii ni wilaya ambayo kwa tanzania bado ipo nyuma sana kimaendeleo pamoja na kuwepo rasilimali mali asili nyingi, mashirika makubwa ya umma mfano: NCAA, makampuni ya kitajiri like: OBC, SERENA, ANDBEYOND etc.lakini imekuwa ikiwanufaisha wachache (mafisadi). Hivi majusi nilipata kushuhudia wananchi wanaosafiri kwenda Loliondo wakitezeka kusubiri usafiri wa kwenda huko kwa takiribani masaa 12 bila mafanikio(pale stendi Arusha karibu na uwanja wa S.A.karume). Nilijaribu kudadisi nikapata taarifa kuwa barax2 kwa sasa ni mbovu na karibu mabasi yote yanayokwenda huko yamekuwa yakiharibika njiani. Zaidi nikapata habari kuwa barax2 za ndani nazo hazipitiki. Mfano:mwananchi toka tarafa ya ngorox2 akitaka kwenda makao makuu ya wilaya(Loliondo) inabidi akalale wilaya ya Monduli ndipo apande mabasi ya kwenda Loliondo kupitia ziwa Natron. Ombi langu, watanzania tuunge mkono ujenzi wa barax2 hii kwani itapunguza matatizo ya watanzania wenzetu na kuwaletea maendeleo. Karibuni
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tO HELL WITH YOU. May you perish! Mawazo mgando na ulimbukeni. Huyo unayemwita mheshimiwa ana uheshimiwa gani zaidi ya usanii!
     
  3. N

    Nairobifly Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa thread, ila nakupongeza wewe kwa kuwa na moyo wa huruma kwa watz wenzako. Waache waonje utamu wa ccm naamini 2015 watapata akili. Nauunga mkono mtu d....u kwa 100 percent.
     
  4. T

    Topi Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa!!!!ccm mwisho wenu, hamna haja kuwaunga mkono. Mmevulia kwa sana
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka tumuunge mkono katika kuboresha mawasiliano ya kwenda hotelini kwake huko Serengeti??? Unataka tumsapoti kunogesha biashara zake na waarabu ili twiga waendelee kusafirishwa kinyemela!!!????
     
  6. T

    Topi Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tumu unge mkono kwani mkono wake ume katika???
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Siwezi kumuunga mkono Mh wenu huyo,Serikali waimalishe miundombinu yake wasiwatese wananchi.....
     
Loading...