Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na umasikini, Kikwete na kampuni ya mafuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsakaGamba, Dec 1, 2011.

  1. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni Dalbit International Ltd

    COMPANY PROFILE kwa wale mnaohisi/kufuatilia kama Kampuni hii kubwa ya mafuta katika eneo la maziwa makuu iliyoanza kazi mwaka 2009 ni mali
    ya Rais Kikwete, familia na marafiki zake.

    http://www.dalbitinternational.com/Profile.pdf

    CHANZO: Tundu Lissu on Facebook
    [​IMG]
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    duh!
    dalbit
    siginon
    exceptional
    prime fuel
    mbona zinafanana fanana,na zote mpya!
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    nimeangali pdf sijaona jina hilo lipo wapi?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona kutakuwa na vingi tu vinavyomhusu Jk muda unavyozidi kwenda tutayajua mengi yanayotisha na kushangaza
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona naona wakenya tu?
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,303
    Trophy Points: 280
    Wote hao ndugu, jamaa na marafiki wa Kikwete, kuwa ndugu wa Kikwete ni haramu kufunguwa Kampuni? au ndio katiba mpya hiyo?
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nimekurupuka kuangalia hiyo company profile nikidhani nitawaona hao marafiki wa JK nakutana na Wakenya na Kampuni ilianzishwa Kenya. Yaani JK hana rafiki Mtanzania hata mmoja wote ni Wakenya tu?
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbunge akiamua kuwa mwongo..

    Lissu anataka kuhamisha attention ya watu kwa vile kachemsha kuhusu katiba mpya..

    nitoke vipi??lol
     
  9. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Eti eeh...!!?Kalaga baho...!
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,303
    Trophy Points: 280
    Watu huwa hawana vya kuandika wanakurupuka tu. Kwani hata akiwa na marafiki wa Tanzania wana kampuni ni ajabu> ikiwa ana marafiki wana makampuni makubwa duniani kama kina Bill Gates, kina Al Walid Bin Talal, kina Price Aga Khan na wa humu ndani kina Bakhresa kina Mengi na wengine kadhaa, kuna tatizo lipi?
     
  11. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    usimhukumu mtu kabla ya kufuatilia na kuwa na uhakika. Tulia fuatilia badae ndio utoe hukumu kwani mtanzania haruhusiwi kuwa na rafiki mkenya, mzambia, mzaire nk. Mbona ujiulizi juzi juzi Manji kamwalika Odinga kufungua biashara yake. Tanzania lolote linawezekana hata kumwonga mzungu na kumwambia simamia hii biashara ni yako. Mbona hamjiulizi mbona Rostam kampuni zake mara zimefunguliwa costa rica. Watanzania kuweni makini kusema kabla ya kufikiria achaneni na biashara kuwa kila kitu ni rahisi lazima utumie kichwa. Tubadilike nionavyo bora waje watoto wetu lakini hawa wa sasa hakuna kitu
     
  12. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kikwete ni kama yuko mbinguni anasafiri kama migratory birds kuliko hata columbus na Vasco Dagama. naona VD ORIGINAL MNAMUONEA TU YEYE ALISAFIRI KWA MIAKA YEYE ANAZUNGUKA DUNIA YOTE KWA SIKU MBILI AU TATU , MARA JAPAN, MARA ENGLAND MARA BRAZILI. hawezi kurudi kwa waliomchagua maisha bora aliyowaahidi watayapate kwani yeye keshapata wao walie tu wasubiri mgombea wambane ahadi hewa alizotoa kikwete. hivi yeye na familia yeke ndio wanaomiliki raslimali kupitia madaraka yao ee Mungu tuepushe na balaa la fisadi huyu
     
Loading...