Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na umaarufu wa uchafu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mku, Jun 11, 2011.

  1. mku

    mku Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashindwa kujua lengo la Big Brother hasa ni nini....embu tizama hii clip then tujuzane mantiki yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...