Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na Ubunge wa EAC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by victor11, Apr 18, 2012.

  1. v

    victor11 Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu wana JF,

    Jana katika harakati za kampeni za uwakilishi wa Tanzania katika bunge la EAC, Mh. Mwakyembe alitoa hoja nzito sana bungeni, Nazani ni wakati mwafaka sasa kwa walio wahi kuwa wabunge EAC kutoka Tanzania kujitathimini. Ni muhimu sasa wakatuthibitishia aliyoyasema Mh. Mwakyembe kama ni ukweli au uongo kuwa huwa wanafunga midomo na kuingia chini ya meza na kuwaachia Wakenya na wengineo wakitamba.
    Pia itasaidia wabunge wapya kujifunza na kujipanga kwa ajili ya uwakilishi uliotukuka na wa uwajibikaji katika bunge lijalo.


    Hongera wote mliochanguliwa, Watanzania tunawatengemea.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuCHANGUliwa? tunawaTENGEmea?
     
Loading...