Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Aug 24, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sisi ni watu wa ajabu sana. Kwa sisi namaanisha watanzania. Najiuliza;

    Dowans! Tumesahau!

    Radar! Tumesahau!

    Epa! Tumesahau!

    Migodi! Haituhusu!

    Iptl! Tumesahau!

    Mafuta! Tumesahau!

    Wizi wa wanyama! Tutasahau!

    Jairo! Tunasukuma gari lake! Tunamwimbia na kumsifu!

    Pinda! Amedhalilishwa! Tunamuhurumia!

    Halafu kila siku ukisalimia 'habari ya asubuhi' unajibu 'salama kabisa Mungu anasaidia' wakati umekaa kwenye foleni three hours, hujapasi shati au gauni hakuna umeme, ada ya mtoto ya shule hujalipa, kodi unadaiwa nk! Bado tunaona ni sawa tu na ni mipango ya Mungu!

    Wimbo wetu wa taifa 'eti nikienda safarini sitasahau...' Nchi ya neema! Asali na maziwa!

    Nyumbu wana akili sana!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya nayo tumeisahau
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hata wewe unaonekana kulalamikalalamika tu na UMESAHAU kuchukua hatua zinazoeleweka.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nadhani hatujasahau hata moja, kuna mengine wewe ndiye umesahau kwani hayaonekani kwenye list. Lakini, kama wewe ni mtanzania basi unawakilisha maelfu kwa maelfu ya watanzania wanaoyakumbuka uliyoorodhesha.

    Usitarajie UPINZANI ukusaidie, au eti serikali iamke na kuyakumbuka, timiza wajibu wako, achana na mikwara ya Jairo ati ukitoa siri utakiona cha mtema kuni....
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    .......wanaosema tumechukua hatua gani nadhani na wao wamesahau kwamba mfumo uliopo hautoi nafasi kwa any actions

    au na hilo tumesahau??
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuna Imani na Jairo oya oya oya Yeleleeeeeee Baba baba baba, Baba huyo baba baba baba huyoo baba baba huyooo Libaba Hilo. Sijui nani ameturoga Walah
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatua zinazoeleweka ni kuiondoa serikali ya chama cha magamba madarakani, Vinginevyo tutaendelea kulalamika siku zote.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Tusitegemee mifumo itupe nafasi...fursa inabidi tuzitengeneze wenyewe wananchi. Wamisri walitinga Tahrir square....
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu kama unasema usititarajie upinzani ukusaidie wala serikali umetoa wazo zuri,naomba ueleze zaidi hapo kwenye red
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    tena issue ya wanyama kutoroshwa kama sikoei mleta mada kwanza ni mwanasheria a pili imetokea ukanda amabao anahusika nao kikazi kwa namna mojaau nyingine na tatu kamasikosei ana madaraka kisiasa Diwani yanayoweza kufanya asikike na kusikilizwa

    . Au na yeye kasahau kuw anataiwa kuhakikisha sheria zinafuatwa ?

    Watanzania ndio sisi bana inadidi tuanze kuexport wanasiasa. kwa nchi nyingine za afrika ili ziwe na amani na umoja teh teh teh teh
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuthubutu kuiondoa CCM madarakani ni kujichimbia kaburi lako mwenyewe. Hao wapinzani wa kuirithi CCM wako wapi?
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni ya watanzania, hivyo tukiwaachia wengine ndio wailinde Tanzania ilhali tunawaona wakiihujumu tutakuwa hatuitendei haki nchi yetu. Ni wajibu wa kila mmoja kwa nafasi yake kuhakikisha analisaidia taifa lake kwa namna anayoweza kulisaidia kuepukana na janga lolote.
     
  13. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Albedo nilitamani kulia! Niliwaangalia wale wafanyakazi moyo ukaniuma sana! Kweli tumelogwa! Na aliyetuloga alienda Libya!
     
  14. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Zing polisi wenyewe na barrier zote kutoka arusha mpaka kia walishindwa kuzuia! Jeshi hawakujua uwepo wa ndege ya Qatar! Idara ya wanyama hawakujua kuhusu wanyama hao! Waziri na Raisi hawajui walipelekwa wapi! Mwanasheria Mkuu hajui lolote! Sasa Diwani na mwanasheria atajua kweli! Nakubaliana nawe hii ndio
    Tanzania kamanda!
     
  15. a

    abduel paul Senior Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashariki na magharibi, Tanzania tajiri, Watanzania maskini, Tanzania imebarikiwa WaTZ wamelogwa, Tz ina neema, waTZ wamebanwa na hawawajibiki hata wenye nafac, Tanzania imelowa maji, WaTZ wamekauka km kuni, Tz sasa inachakaa, waTZ wachache sana wana neemeka, Wengi wa waTZ utadhani wamekuja kusalimia, kwao wapi? Cjui, Tz, watanzania,Somaaa weee hata shule umalize zote kama ujawa mwongo (mwanasiasa) utoki, Ushirikina sn, uganga kila kona, Ooh! Mungu we2 tz hii mbona umeiweka kwenye holly books? Nn makusudi yako??
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu sana kuibadilisha nyeusi kuwa nyeupe na ni rahisi sana kuibadilisha nyeupe kuwa nyeusi na ndio maana kila siku mi naamini kuwa rafiki wa adui yangu ni adui yangu pia.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / afadhali kuongozwa na jeshi kuliko ccm
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sidhani kama unaelewa unachokinena!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwita naomba kujua hii maana niichukue ka ilivo au ndo usha maanisha zaidi ya hapo??
     
Loading...