Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na SWANGLISH kwenye usahili...!!!!aibuuu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chalii Yangu, Feb 28, 2012.

  1. C

    Chalii Yangu Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini hiki sasa, si bora uongee lugha moja kuliko kuchanganya lugha hivi....

    Mkasi - S02E02 with Eddie - YouTube

    Jamaa kachemka na hakueleweka kabisaa kwa wengi wetu, arifu siku nyingine ukihojiwa ongea lugha moja tu
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpwa umetupa full kipindi badala ya kutuwekea kale kakipande? ntaangalia nikiwa home baadae
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sio wote wanajua swahili in fully na pia naamini wapo wanojidai
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mbona zamani alikua anakipiga kile pure kabisa?!!
    MP.
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani acheni kufatilia mambo ya watu kihivyo,so what if anaswanglish,who doesn't do that kwa vijana,stop hatin.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watajijua wenyewe na hashuo lao...
     
  7. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuchanganya Kiswahili na Kiingereza ni dalili ya utanashati, ustaarabu, na usomi.
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ueleweke basi ktk kuchanganya kwako, kuna watu wanacode mix na kucode switch hadi inaboa yaan mmh!
     
  9. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    mtu mwenyewe anaonekana kama pilau tu...sasa makucha hayo anatengenezwa ya nini? kunata kwingi full broken tu
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada naona hujamtendea haki huyu kijana...nimeangalia clip nzima Big Up kwa sana...Wengi wetu tunadhani kuongea kiswanglish ni kujidai..sidhani kama huyu kijana alifanya kwa lengo hilo. Mstaarabu na amejieleza vizuri kabisaaaaaaaa...nimeipenda hii..Eddie uwe ni mfano wa kuigwa kwa wanachuo wengi kuna kitu umeeleza ni muhimu sana kwa wale wote wanaojiunga na vyuo...
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kazidi jamani mmh.au ndivyo anavyoongea tangu zamani?maana mimi simfahamu
     
Loading...