Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na michezo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quicklime, Jun 4, 2011.

  1. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamvi, ning msukumo wa dhati kutoka ndani kabisa ya moyo wangu kuhusu michezo.jana kuna mashindano ya riadha yalianza pale uwanja wa taifa yakishirikisha mataifa ya kutosha tu lakini mashabiki waliofika pale ni wachache ukilinganisha na hadhi ya mashindano yenyewe kwani kwa mtazamo wngu idadi ya waandishi wa habari ilikuwa kubwa kuliko mashabiki,kwa nn kuwa hvyo? Pili niliitazama kupitia itv haivutii kwa kweli kutokana na tecknology ndogo. Au kiingilio pia ni kikubwa?
     
Loading...