Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania na mazingaumbwe ya nyongeza ya mshahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinya, May 6, 2010.

  1. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kiukweli hii tamthilia ya nyongeza ya mishara haitoisha leo wala kesho kwa sababu hapa upande wa serikali unataka ulipe kidogo ili wanyakazi waendelee kutomika milele.upande wa wawakilishi wetu nao sidhani kama wana dhamira ya dhati ya kutukomboa zaidi ya kutaka maslahi binafsi kwani tumeshudia mwito wa migomo mara nyingi lakini kwa kutochukua tahadhari za kutosha tunaishia kuahirisha hivyo igizo hili litachukua muda kuisha!
     
Loading...