Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania na kusoma uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by potash, May 20, 2011.

  1. p

    potash Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu bofya uone mchakato mzima.
     
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kama mtu unashindwa kusoma chuo cha uhakika abroad ni bora usome hapo bongo ambapo gharama sio kubwa na utapata elimu bora kuliko ya hivi vyuo.
     
Loading...