Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na chuki dhidi ya viongozi wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gollocko, Jan 17, 2012.

  1. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Katika kipindi cha dakika 45 cha ITV jana nilimsikia mh. Job Ndugai (Naibu spika) akisema kuwa watanzania tuna tabia ya kuwachagua viongozi wetu leo halafu kesho yake tunaanza kuwachukia! Je hii ni kweli? Na iweje leo tuwapigie kampeni na mara waingiapo madarakani tuwachukie, hii imekaaje wanajamvi?

    R.I.P Regia Mtema(Jembe la uhahika!)
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wapiga kura wanadanganyika wakati wa kampeni na vijihela kofia,khanga,wakishachagua wanagundua walichagua mabogus wanaanza hatred
     
  3. L

    Losemo Senior Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio sisi tunawachukia viongozi wetu, Ni wao wakishachaguliwa wanaacha kuwa viongozi wanageuka watawala na watafutaji, na wakwapuaji wa kutisha. Tutawapendaje watu wasiotutakia mema
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    R.I.P mh. Mtema
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wengi wanapata madaraka kwa kuiba kura na ulaghai!
     
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    we nadhani kwa wale watakokuwa wamemuona naibu speaker ni wazi watamchukia kuanzia hiyo jana.
    Mtu anajiita mwakilishi wa wananchi lakini wakimuuliza basi twambie unalolijua analeteta unafiki wake. Ni wazi kuwa alivyokuwa anaomba kura aliwahahidi wananchi wake kuwaeleza ukweli na kwa vile hajafanya hivyo hakuna jingine zaidi ya kumchukia!
     
  7. kombati

    kombati Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo sio kuchukiwa na wananchi viongozi wetu anapenda mno sifa za kijinga, wakiambiwa ukweli kuwa hawawezi wanakuwa wakali
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wanageuka kuwa madikteta!
    RIP regia
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmmh nimechanganya kemiko huu aluuu!
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rais alichaguliwa na watanzania milioni 5 kati ya milioni 45 hapo utasema ni watz au kabila lako?
    hata akichukiwa si waliomchagua bali ni wale milioni 40 ambao hawakumchagua.
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wivu tu ndo unawasumbua.
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Mtazame Kiongozi Mkuu - kwa kweli wivu unatutsumbua!


    [​IMG]

    Duh !
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo wanataka kupendwa hata kama hawawafanyii wananchi yale wanayotakiwa/waliyoahidi kufanya?

    Kupenda mtu kunaendana na kuridhika nae, in this case kuridhika na utendaji wake. Kama utendaji wake umedorora kila anaeathiriwa na hilo lazima amchukie mtendaji.
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is very true. Ukiona kiongozi yoyote anadai kupendwa, anapenda publicity kwenye vyombo vya habari ambayo haimstahili, ujue kuna walakini mkubwa, kwenye uongozi wake. Viongozi wa namna hii wanafanya kila hila ili wabaki madarakani kwa mbinu za ujanja ujanja, na muda wao ukiisha wanahakikisha wanaacha vibaraka wao.

    Just do your job and let people judge you.
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi data umezipatia kijiwe gani mzee. Maana naona siku hizi kura za urais zinahesabiwa kwenye vijiwe vya msuba.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mi naona viongozi ndo wanao chukia wapiga kura wao, ingawa hawajitambui!
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama malengo yao hayajatimizwa lazima wamchukie. viongozi wanatoa ahadi za maisha bora, badala ya kuwa maisha bora yanageuka kuwa bora maisha na ufisadi juu, kwanini hawa viongozi wasichukiwe.
     
  18. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    99% Hawaonekani kwenye majimbo yao hadi siku ya kampeni. Viongozi wanaojichanganya na wananchi wa kawaida ni wachache sana.
    Chuki inatokana na kuuziwa mbuzi ndani ya gunia.

    RIP Regia Mtema.
     
  19. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
  20. k

    kinehala Ihendeli Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wengi cyo wakweli. Hawapendi kuwaambia hali halisi wananchi pindi wanapotafuta kura.Wanaahidi vitu ambavyo viko juu ya uwezo wao kiutekelezaji ndiyo maana wanaposhindwa kutekeleza wananchi hawawaelewi na matokeo yake ni kuwachukia.Kwa hiyo asitafute sympathy kwenye vyombo vya habari wananchi wenyewe watahukumu juu ya ahadi za uongo na utekelezaji wake.
     
Loading...