Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania munaziita KURA wao wanaziita KULA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUWEKANE BAYANA, Mar 11, 2011.

  1. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu wanagombea ili kujaza matumbo yao ndio maana wakiingia huwa hawawakumbuki tena waliowaweka madarakani.. na hiyo ndo hali halisi ya viongozi wetu.. ofisi za umma wanazigeuza mahala pa kutokea kimaisha..
    mungu hayunanyi viongozi wabadhirifu..
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    I'll be back soon
     
Loading...