Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania muda umefika wa kuikomboa nchi kutoka mikononi mwa wanyang'anyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by keulankubha, Aug 20, 2012.

  1. keulankubha

    keulankubha Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]Fikiri kabla ya kutenda. Nidhairi kuwa viongozi wetu wana ufinyu wa fikra, ili jambo haliingii akilini na linasikitisha sana kuwa na viongozi kama hawa. Inakuwaje? Ikulu tuna muuzia Marekani. Watanzania niwajibu wetu kulikomboa taifa ili tuachane na ushabeki wa chama.

    Ni wajibu wa kila mmoja wetu kusimama na kulitetea na kulikomboa taifa letu ambalo kwasasa liko katika mikononi mwa wanyang'anyi.[/FONT] [FONT=&amp]Pili ningependa kila mtanzania ajue kuwa Tanzania hatuko huru bali uhuru wa bendera. [/FONT] [FONT=&amp]Tatu ikumbukwe kuwa viongozi wetu ni madikteta, mfano mzuri tuangalie Kigamboni ambayo imeuzwa, imeuzwa kwa lidhaa ya nani?

    Kama sio udikteta, nimatumaini yangu kuwa kila kitu kinachofanyika viongozi wetu ujiuliza kuwa watatufanyeje hawa zezeta? Ili linaonesha kuwa huu ni udikteta usiokuwa na mfano, wana Kigamboni wana atimiliki za maenoe yao lakini hawakuusiswa katika sakata la kuuzwa sehemu yao. Lakini ili ni kwasababu yao serikali kujua uhozo wanaofanya katika nchi hii na sisi kukaa kimya.

    Tena wanapokuja katika kapeni tunawapa ridhaa ya kuongoza taifa tena kama vile hatuoni uhozo wao. Naili inabidi tuliangalie kwa umakini.. Ndugu zangu watanzania ili tusiliachie wananchi wa Kigamboni ilinatuhusu sisi pia kama watanzania wazalendo na wapenda haki.[/FONT] [FONT=&amp]

    Ninapenda viongozi wajue ni wajibu wao kama viongozi kabla ya kufanya kitu chochote kinacho husu wananchi wanaokaa katika eneo ilo au lolote kwanza wakubaliane kabla ya kutenda/kufanya kitu chochote. Hapa inasemekana hakuna mwananchi mwenye haki katika nchi hii.[/FONT] [FONT=&amp]

    Wananchi swala la Kigamboni tusiwaachie kigamboni tu. Ili ni swala la kitaifa tuachane na uzezeta wa kushangilia eti Tanzania itakuwa kama Ulaya, ndugu zangu mtegemea cha nduguye ……………………… kwanini tusifaye yetu? Kama tunataka tuwe kama Ulaya tutakuwa kama Ulaya kwa kulinda na kusimamia mali za taifa letu.[/FONT] :wacko:
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu umeandika kwa uchungu sana na kujaribu kuonyesha kuwa wewe ni mzalendo, ninavyojua uzalendo unaenda sambamba na uasilia wengine hupenda kuita uzawa. Naomba kuuliza wee kweli ni mtanzania mwenzetu au magumashi, pitia sehemu nilizoweka red.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    maumivi ya kichwa huanza taratibu
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    na yakiendelea fuata ushauri wa daktari
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hatuwezi kubaki karne ya saba wakati sisi ni sehemu ya dunia inayoingia kwa kasi katika teknologia ya kisasa ya sayansi na electronic.usitumie uwekezaji wa kigamboni kutafuta umaarufu
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Una hoja nzuri lakini usitumike kisiasa
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nchi ishauzwa sisi ni wapangaji tu...
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nyimbo ile ile lakini muimba mwingine, leteni mambo mapya bana sio kurudia haya haya.
     
  9. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna watz wajinga kweli,eti hatuwezi kurudi nyuma kwenye uwekezaji wa kisasa-Kigamboni.Kwani uwekezaji wa kisasa ndo hauhitaji maoni na ushirikishwaji wa wananchi? Hata kwenye ubinafsishaji magamba mlifanya hivyo hatimaye uozo kibao.
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Watu tayari wameshawekewa mpango wao Uswisi!
     
Loading...