Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania msumbiji wananyanyasika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mavella, Mar 12, 2012.

  1. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo ni siku ya tatu askari wa msumbiji waliotoka makao makuu ya mkoa huu wa cabo delgado wanafanya uonevu mkubwa kwa watanzania washio katika wilaya hii ya montepuez kazi yao wakikukamata ni kukupiga na kukunyang'anya kila kitu ulicho nacho ikiwa ni pamoja na pesa, simu na chochote kizuri. Inashangaza hata kama una paspoti yani nchi hii haina sheria kabisa na asubuhi hii wamempiga risasi mtanzania mmoja, watanzania wengi wamekamatwa na wengi wamenyang'anywa pesa zao. Sijui daraja la umoja limejengwa la nini.
     
  2. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poleni sana mkuu.Ni watanzania peke yao wanaokumbana na hiyo dhahma au ni foreigners wote?Mmesharipoti ubalozi wa Tanzania juu ya ya hayo yanayotokea?
     
  3. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,170
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Duu!!imenistua nina mdogo wangu yupo PEMBA,polen sana toen taarifa,nazan wamesahu mchango wetu
     
  4. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wengi walioko eneo hili la montepuez ni wabongo na wa west africa kidogo, ubalozi wa TZ Uko mbali sana huko maputo ni zaidi ya km 3000 mawasiliano na ubalosi hamna.
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwarudi home upesi, kinchi chenyewe uchwara, bora hata ingekuwa
     
  6. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Poleni sana ndugu Mavella,Nampula nako Renamo wanasumbua,milio ya risasi,mabomu ya machozi.tabu tupu.
     
Loading...