Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania MSIDANGANYIKE, kuweni na MSIMAMO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, Jun 15, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Watanzania hasa waislamu, napenda kuwashauri sana MSIDANGANYIKE na upepo unaovuma sasa wa Dini:
    1. Mara Uamsho wa Kiislamu
    2. Mara waislamu kugomea Sensa
    3. Mara waislamu wanaonewa
    4. Mara Amiri Mkuu wa Waislamu
    5. Na mengine mengiiii....

    Nawashauri watanzania Muwe makini, msidanganyike kwani hamtapata faida yeyote (Personaly) na hat familia zenu.

    Bora mjipange kwa kupinga Ufisadi na Msuport MAENDELEO ya NCHI.
     
  2. M

    MAKAWANI Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wangegomea Uchaguzi mkuu mambo yangekuwa powa sana coz hawa jamaa ndo mtaji mkubwa wa magamba!
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Wewe hata huelewi anaongelea nini mwenzako. Kila wakati kulalamika. Chapa kazi kijana maendeleo hayaletwi na vyama vya siasa.
     
  4. i

    isotope JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako ni mzuri ila hawatauzingatia, kuuzingatia kutasababisha wasipate tena misaada ya tende..!
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wamezoea kutumika toa enzi ya utumwa hadi kuanzisha CUF, leo CUF wamerubuniwa kirahisi na CCM wakakubali kisa Makamu wa pili wa rais.Sasa CCM kageukia jumuiya yake BAKWATA anawatumia bila kujijua.poleni ba ndugu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Natamani we ungekuwa mufti mkuu tanzania.
     
  7. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe maendeleo yanaletwa na nani? Kama siyo viongozi waadilifu wanaotokana na vyama vya siasa? huyu jamaa mimi huwa simwelewi kabisa, sijui kama anaielewa hata katiba ya nchi hii inasema nini, ili tupate viongozi ambao ndiyo wataunda serekali itakayoleta maendeleo ya kweli ni lazima watokane na vyama vya siasa vilivyopo kisheria ndivyo katiba ya nchi hii inasema au unataka kuvunja katiba?
    Maendeleo yataletwa na uwepo wa,
    1.Ardhi nzuri
    2.Siasa safi', inayotokana na vyama vya siasa pamoja na,
    3.Viongozi bora.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Igwe like this.....
     
Loading...