Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania mbona tuko kimya mpaka wazungu waandamane kwa ajili yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chidide, Dec 23, 2010.

  1. c

    chidide Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    HIVI WATANZANIA TUMEROGWA? HATUONI AIBU WATU WENGINE WAANDAMANE KWA AJILI YA HAKI YETU. SIJASIKIA KIONGOZI YOYOTE WA NCHI HII AMBAYE AMEONYESHA UCHUNGU KWA KUIBIWA NA HAWA BAE. THIS MEANS VIONGOZI WETU WANAHUSIKA KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE KATIKA KASHFA HII.

    YAANI WATU WENGINE NDIO WANAKUWA WANATUTONGOZEA TUPATE HAKI ZETU NA SISI TUMEKAA KIMYA KAMA MAJUHA. NO NO NO NO NO LAZIMA KITU KIFANYIKE HAPA. TUKIUNGANA TUTAWEZA, NCHI YETU INAPELEKWA PABAYA NA SISIS TUMEKAA KIMYA TU KAMA MAJUHA!

    \NASEMA TENA NO NO NON NO INAUMA SANA!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We do have fierce loyalty and confidence in JK and his administration, so we don't care what others say about our country. Go CCM Go JK!!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    who is we..????
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We lala tu mkuu, ng'ata pillow hasira ipungue. Wanaoweza kuandamana hawana uwezo wa kufika Hapa janvini na hivyo hawaelewi undani na upana wa hilo jambo unaloongea. Si umeona walivyotingisha arusha hadi palisi mamluki wakakodishwa?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Organize mgomo tutakuunga mkono. Sio maneno mengi wakati wewe mwenyewe huchukui hatua.
     
  6. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni mfumo wa siasa ya ujamaa uliobobea kwenye bongo zetu....itachukua muda mpaka kugundua kuwa kamba ya ujamaa ilishakatwa.....kwa hiyo usishangae kuwa bado tuko katika usingizi wa pono! Matatizo tuliyonayo ingekuwa nchi zingine pangekuwa hapatoshi! Bado tunadumisha "amani na utulivu" hasa ukizingatia Tanzania ni "kisiwa cha amani".
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280

    hiyo kansa ya ujamaa ikipatiwa tiba , tutapona, kwa hali ya sasa tanzania it is assumed kila mmoja ana good life!!
     
  8. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Umasikini, ujinga na kutojari kwa watz. Nchi haiwezi kukombolewa lazima watu wajitoe mhanga kama inavyotokea Arusha, na watatumia hila zote wizi wa kura, kufisha tarehe za uchaguzi na ikishidikana watafanya kama Rais mshenzi wa Ivory Coast.

    Siku kizazi kinachothamini utu wake kikizaliwa nchii itakuwa huru na si vinginevyo.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    another ********* inside JF ...... Rev Mtikila .. where are you?
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duu..... another Gaba...choli inside JF
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bila shaka walikuwa hawaandamani kwa niaba ya watanzania bali waliandamana kupinga makampuni yao kutuibia watu maskini.
     
  12. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ugonjwa wa UKWAU yaani ukosefu wa uzalendo ndio tatizo. Kaka Dodoma kwema lakini?
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hili dude siku zooote humu ndani kazi kutugea wenzake mihasira tu...raj...i wish i know you man.......
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa maneno yake ni ya kukera siku zote..ni nafuu hata malaria sugu
     
  15. c

    chamajani JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mode, is it allowed to make vote of "no confidence" to particular jf members to keep them out, starting with this gy Patel?
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    You and your felllow Asians, nya......fu
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Limbwata hilo la CCM.
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    jamaa sio kabisa huyu....
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280

    Wewe gabachori wewe, unatia kichefuchefu kweli!!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    i'm dada not kaka. Dodoma kwema. Karibu unitembelee.
     
Loading...