Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania kurudishwa nyumbani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kakolo, Aug 10, 2011.

  1. k

    kakolo Senior Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutokana na vurugu zinazoendelea huko Uingereza ubalozi wa Tanzania umeamua kuwarudisha watanzania wote nyumbani. Itasaidia kurudisha raia na mali zao. watanzania wote mnatakiwa kuwasiliana na ubalozi wenu haraka sana.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni nani na hizi taarifa umezipata wapi?
     
  3. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sirudi katu
    No way!!!
    Nani arudi gizani na kutmbea ni kwa kwenda mbele, nasikia hakuna kitu kina move!
    Nawatakia giza jema
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kurudi, nchi gani tajiri yenye watu masikini!
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    najifunza maandamano kwa madogo then nkija Tz kinawaka
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa inawarudisha waje kufanya Maandamano ya Mkum'goa Fisadi Kikwete au kwa mpango gani?
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unaota?
     
  8. e

    emrema JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kurudi hao washazoea kubeba mabox na kuoa vibibi vizee huko. Wabongo ni sisi tu tulioenda na tulipomaliza tu shule tukarudi kesho yake.
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Wacha utani hata Mcungaji Masa watamrudisha? Nita-appeal!
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama hamna cha kuwarudisha na maisha yenu yanakwenda na mnapata rizki, basi nawashauri mjikalie huko huko. Huku bongo jamani jua kali, yaani ni Third world ya ukweli na sio utani. Maisha magumu. Giza ni totoro, maji ya mgawo, samaki wa mionzi, gas stations hazina mafuta, foleni za kufa mtu kwenye ATM na hadi barabarani, benki zinatunyanyasa na huduma za dharau, kampuni za simu ndio zinatunyonya damu kuliko. Mtadata tuachieni wenyewe
     
  11. Z

    Zilly Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama exodus vile.. Na Ngeleja anavyotushtua giza,watakuja really
     
Loading...