Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WaTanzania Kenya WATELEKEZWA na serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 4, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Website ya WIZARA YA MAMBO YA NJE haina travel advice

    Rais yuko Ngorongoro anatazama wanyama

    Waziri mkuu yuko bize ana entertain wageni weekend kwake

    Waziri Membe hajulikani aliko

    Media Tanza, kama kawaida wanashinda JF kutafuta news on

    Balozi wa Tanzania Kenya naye inaonekana hana muda

    Serikali yetu tjufu once agian kama ilivyowaTELEKEZA wanafunzi wetu kule UKRAINE, na sasa imewatelekeza ndugu zetu huko KENYA

    Hii ni fundisho kwenu. Mjue kuwa ukiwa nje basi SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA haitokuwa na habari na wewe after all mnategemea nini kama serikali ilikuwa haina habari na wewe ulipokuwa ndani ya Tanzania

    Infact serikali yetu na ZIMA MOTO hawa hawana tofauti

    [​IMG]

     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Du,
    1. GT- u mzalendo Mtanzania kweli ndugu yangu! Nauliza je kuna Watz wangapi Kenya?

    2. Hii sahihi yako over Obama- hongera kwa yeye kuweze kuwakonga moyo Iowa! Ila mbona Afro-Americans wanasema he is not 'African Enough' na hata sera zake za nje bara la Afrika Amekaa kimya? Hii ni nje ya mada hii!
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kuna watanzania wameomba msaada wakanyimwa?

    ..kumbuka kuna wengine hata hawafahamikia kama wako huko!walivyoenda huko wenyewe wanajua!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jan 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Msimamo wa Serikali Kuhusu Watanzania waliokwama Kenya.

    Watanzania hao walijigharimia wenyewe kwenda Kenya na walikwenda huko kwa sababu zao wenyewe na serikali iliwakataza wasiende lakini hawakusikia. Wale waliosikia walirudi nyumbani na hawakupatwa matatizo yoyote. Wale walioko Kenya wasiidhalilishe nchi yetu kwa kuomba misaada kwenye ofisi za mataifa ya kigeni bali wawaombe ndugu zao ili wawasaidie. Endapo serikali italazimika kuwasaidia itawasaidia kwa mkopo ambao watatakiwa walipie miezi sita baada ya kurudi nchini. Vinginevyo, serikali haiwajibiki kwa namna yoyote na yale yanayowakuta.

    Imetolewa na

    Naibu Katibu Mkuu
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hi!! kuna mtu ana data na habari zozote za wa Tz waliopo Kenya? Nimeajaribu kusearch kila mahali ..but in vain!! Anybody please...! Au if any Tz anasoma hapa...shout out if you think you need any help...Sema hapa...we can do all the possible....wengine tuko karibu kabisa na hapo mlipo!! Kama serekeli yetu ndio kama inavyoonekana hapo ZIMA MOTO_TYPE..dont worry tutafanya kazi yao..na wasijekulalamika..tukitinga ikulu kumalizia tulichoanza..Kama viongozi hawafanyi kazi ya kutuongoza tutajiongoza wenyewe na wasijekutuuuliza namna tutakayoitumia kujiongoza ..maana tutawauliza walikuwawapi all the time mpaka tukajiongoza wenyewe. Bahati mbaya sana kundi kubwa linapokosa kiogozi na kuanza kujiogoza wenyewe uogozi wake ni kama huo unaotokea hapo Kenya sasa hivi..KUNDI LOTE LINAONGOZA. Au ni kama Kibaka anapofuatwa Kituo cha polisi na wanachi waliojichukulia uongozi kama kundi na kuchoma kituo moto..Swali..VIONGOZI WALIKUWA WAPI MPAKA WANANCHI WAKAJIONGOZA WENYEWE KAMA KUNDI???

    Kwanza hata hawa wawekaezaji ...hawa...wano tuibia rasilimali zetu hawa..Wakae wapime kama kuna wizi wantufanyia...Viogozi wetu wasipotuongoza ili tukatendewe haki...Kuna siku wananchi watajiongoza wenyewe..na MOTO UTAWAWAKIA TU...anyway back to the point..Kama kuna Watz wametelekezwa mahali..pls come out..Tutarusha Ndege zetu kuja kuwachukua..Na mtu asituulize tumetoa wapi ndege ..na tumetake off kutoka kiwanja gani?..maana sisi hatukuwauliz amlifikaje huku ...Rais yuko Ngorongoro anatazama wanyama

    Waziri mkuu yuko bize ana entertain wageni weekend kwake

    Waziri Membe hajulikani aliko

    Media Tanza, kama kawaida wanashinda JF kutafuta news on

    Balozi wa Tanzania Kenya naye inaonekana hana muda
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ww mkjj wacha utoto wako.

    ww hata huu mwaka mpya hujabadilika bado?
     
  7. e

    eddy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2008
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,926
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Kuna rubani wa JWTZ aliyeanguka na helikopta alipelekwa kwa matibabu nairobi, sina uhakika kama aliruhusiwa kabla ya vurugu.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hutaki sasa Mtu wa Pwani...?
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Msijali tutwaletea habari zake baadaye....!!
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG][/IMG]

    Halafu waTanzania waliopo nje wakiamua kuchukua uraia wa nchi ambazo zinawajali wanaambiwa si wazalendo!

    kama kuna mtu anaandika paper kuhusu serikali ilivyo incompetent basi usiende mbali kwani United Republic of Tanzania ni mfano mzuri sana

     
  11. C

    Choveki JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2008
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndiyo Tanzania hiyo! na kama hupendi watakwambia urudishe ganda lao. Nakumbuka wakati fulani wa-China walikuwa wanatembeza kipigo kwa waafika, bila kujali nini wala nini. nakumbuka JJ Rawlings (Ghana) alitoa ndege ili kwenda kuwachukua wa Ghana wenzake huko, na akasema pia waafrika wa nchi zingine ambao nchi zao zitakuwa zimewatelekza. Cha ajabu ni kuwa Tz ilitoa tamko rasmi la kiserikali ati hizo fujo siyo za watanzania na haitotuma msaada wa aina yeyote, na mtannzania atakayefahimika amejiingiza kwenye hayo maugomvi atachukuliwa hatua, kwani wa china na waTz ni marafiki sana.

    Pia hii hali ishatokea Urusi, enzi zile Soviet Union, tamko la serikali lilikuwa la kijinga vivyo hivyo.

    Watanzania ambao wapo Kenya wanatakiwa mambo yakiwazidia wakimbilia Brithish Embassy ili waweze nusurika badala ya kutaka kukimbilia Tz High commission huko kwani wanaweza tolewa baruti.
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna afisa mzito wa serikali aliniambia kuwa jamaa wamejichmbia BAGAMOYO wanatengeneza website ya Bwana Membe that was 2 years ago

    sasa kama Membe anashindwa kuwa na website ya wizara yenye kutoa travel advice what makes you think tunaweza kumuelewa akituambia wana "VISHENI" mpya kwa balozi zetu za nje?

     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka hii saga..! Sereakali ilichemsha ... na ingetegemewa iwe imeziduka na kuwa more effective by now kwenye mambo kama haya. AND: Nimesikia habari za jioni hapa ... wametoa tamko kuwa wanafuatilia kwa karibu soon Tz itafanya vitu vyake kuinusuru Kenya kwnye machafuko! Lets wait and see!!!
     
Loading...