Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hii ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngo, Oct 25, 2010.

  1. N

    Ngo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :welcome:
    Katika pita pita zangu kwenye post za website mbali mbali, nikakutana na watu wengi wameunga mkono post ya jamaa mmoja inayosema ''Unauliza tena watanzania kwa ngono na pombe naona kama ndio nusu ya maisha yao ,ukipasua kichwa cha mtanzania utaona ngono,pombe,wizi,zulma na kukabana'' Kuna ukweli wowote kuhusu hii post ya mchangia mada kuhusu maisha ya watanzania waliyo wengi?. Nikaanza kutafakari kwa mda, nikaona kw kiasi fulani huyu jamaa ana ukweli ndani yake maana kwa maisha ya leo watu wengi wawe wameowa au kuolewa, Kwenda nje ya ndowa ni jambo la kawaida, Vimada/nyumba ndogo usiseme.Kunywa pombe zilizopitiliza hiyo usisema hata kama vipato haviruhusu mtu anaweza kukalisha creti kadhaa na kutoa round nyingi kwa marafiki wakati familia nyumbani ina mambo mengi haijatimiziwa.Tofauti na Wenzetu wa nchi zilizoendelea budgeting ni muhimu zaidi, wanatafuta vipato kwa ajiri ya savingi/Investment kwa maisha ya kesho.Tunalia vipato vidogo na maisha ni magumu lakini Ikifika kwa hizo starehe pesa zinapatikana.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    may be yes may be no
     
Loading...