Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hawataki Katiba Mpya wanataka kujikwamua kwenye umasikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamura, Nov 19, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi sasa jambo linalopigiwa kelele ni Katiba mpya. Binafsi ninaona kwamba hili suala ni la kisiasa zaidi na si la msingi kama kupambana na kuondoa umasikini, ujinga, ukosefu wa umeme, maji na huduma za afya. Hivyo ninaomba wanasiasa wajikite kutafuta umasikini na njaa walizonazo wananchi.
     
  2. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmmmhhhhh!!! Tuna taka katiba mpya ili iwawajibishe viogoz wazembe kukiwa na sheria madhubuti za kuwabana katika utendendaji kazi wao lazima kila mmoja atawajibika ipashwavyo na umasikini utapungua kwa asilimia kubwa tu..maji na huduma za afya zitakuwa bora na nzuri, umeme utakuwepo wa kutosha tu,
     
Loading...