Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hawana haja na CCM au CHADEMA wanataka maisha mazuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HISIA KALI, Oct 3, 2011.

  1. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa wa Tanzania wanatakiwa kujua kuwa kwa sasa watanzania hawajali ni chama gani kinashinda uchaguzi. Wao wanataka kuwa na maisha mazuri. Hivyo basi chama kitakachoonyesha kuwa kitawaletea nafuu ya maisha ya kila siku ndicho kitashinda uchaguzi.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona nikiwaangalia hawa ni kama sura zao zinawasuta kwa huo ushindi! kuna kitu! labda tuwapongeze kwa style yao ya uchakachuaji this time. lakini wajue tu siku za mwizi ni......
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 912
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Tume ya uchaguzi inajua hilo?
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa!
     
  6. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Somo hawajalielewa ndio maana kila kukicha wanasaidia uchakachuaji na kushindwa kuheshimu maamuzi ya wapiga kura. kuna siku yatawatokea puani.
     
  7. W

    Wababa Senior Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua time wewe, tunaitaka chadema cc.
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwenye njano ni dokiii au? Naye yuko kwenye magamba?
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    dah angalau sasa kidogo majifunza kitu
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kabisa na CCM anashikwa koo kila pembe ni kwa sababu for 50 years hakuna maendeleo yanayoonekana........
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww na familia yako sawa ila sio wa tz
     
  12. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unajichanganya, huku unasema 'watanzania hawana hawajali chama gani kimeshinda', kisha unasema '... chama kitakachoonyesha kuwa kitawaletea nafuu ya maisha ya kila siku ndicho kitakachoshinda'. Kwa maoni yangu hujui unataka kusema nini. Chama gani kichaguliwe ni muhimu kama watanzania wanataka maisha bora. Chama chenye sera zisozotekelezeka kwa miongo mitano inapaswa kipumzishwe. Ama nikuulizu kama unadhani maendeleo ya Tz kwa miaka 50 yanaendana na raslimali tulizonazo nchini. Kama ni mkweli jibu litakuwa hapana, na kama ni hapana CCM ya nini tena? kwa nini nchi wasikabidhiwe watanzania wengine wanaoweza kutukwamua katika huu mkwamo ambao kwa kiasi kikubwa kumeletelezwa na mfumo wa ccm uliojosokota ndani ya ufisadi wa kutisha?

    Sema mkuu. CCM imeoza na kuisha ndiyo maana kinafurumishwa mijini na muda si mrefu hata hao wanavijiji wataamka tu, na kuwatimua sasa sijui watakimbilia milimani?
     
  13. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu naomba uelewe mambo yafuatayo
    1.bila kuwepo kwa chama cha siasa katiba hairusu mgombea binafsi hivyo ni lazima vyama vya siasa viwepo
    2.mgombea mmoja hawezi leta maendeleo kama chama chake hakina dhamira ya dhati kuleta maendeleo kwa watz
    3.chama pekee kilicho onesha dhamira ya dhati kuleta maendeleo ya watz ni chadema tuuu.
     
Loading...