Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WATANZANIA HATUONI SABABU VIHELA AMBAVYO TUNAPEWA, MAGARI na NYUMBA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, May 5, 2009.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nyerere ameacha familia yake maskini hakuwa mjinga me ndhani bora nchi iongozwe na dictator, JAMANI tufanye nini ile yale yanayosemwa serikali haion,je watendaji wanogopa kukosa ajira, kukosa nyumba walizopewa au kujengewa na magari ya kifari, Je wakifa wataondoka nayo. Hii mijadala bora ipelekwe Kenya?? SOmaaaaaaaaa
    1. labda wananchi hawajui ni kwa namna gani na kiasi gani ufisadi umezidisha
    umasikini wao, kwa sasa na miaka mingi ijayo mbele?

    2. labda sisi tunaojiita wanaharakati pia tumetekwa nyara kwa namna fulani,
    tunafikiri tuna maisha mazuri yaliyotulia?

    3. labda tunafikiri tukikosoa serikali yetu tutaonekana wapinzani - itikadi
    iliyosimikwa vichwani mwetu kwamba kukosoa serikali ni kuwa mwanasiasa mpinzani na
    hivyo ni sawa na kuwa mhaini?

    4. pengine kila mmoja wetu anaogopa kuathirika binafsi kama akishiriki katika
    vuguvugu - kupoteza kazi na kipato chake cha sasa hivi, kusitisha masomo,
    kufungwa...

    INAWEZEKANA NDIYO MAANA KAMILI YA AMANI NA UTULIVU

    naomba mtu anithibitishie kwamba ninaota, nimepotoka

    asanteni

    Mr. Irenei Kiria
    Executive Director
    Youth Action Volunteers (YAV)
    P. O. Box 12183
    Dar es Salaam
    Tel. 2666355/57
    Fax 2668015
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kaka nimependa pinti ya nne,wengi wetu ni waoga sana, kila mtu anamukumia mwenzie.uhahid upo lakini nani tumfunge kengele.watanzania wengi ni wazuri kuongea kama hv. lakini utekelezaji hakuna.serikari haina makali, walioko madarakani asilimia kubwa ni wezi, wanafiki, waongo, wababaishaji na waoga.
    upuuzi mwingi sana viongozi wetu wanafanya. lakini kakak mi midhani tatizo kubwa ni kuwa nchi hii watu wake wamekata tamaa, wanapenda udaku na maneno yasiyo kuwa na tija kwa taifa. waliyedhani atawapa maisha bora kwa kila mtu amewaacha hawajui pa kushika, yeye mwenyewe hana nguvu kama mkuu wa nchi. ndio maana unaona hawa wezi wawili wakubwa (mengi na rostamu) wanaumbuana lkn hakuna kinachoendela. usalama wa taifa wa siku hizi bure kabisa na wengi ni ndugu wa wakubwa kule juu. maadili ya kazi hawana,siri za nchi ziko njenje!!
    aahh inaudhi sana kaka hasa ninapomuona mkuu wetu wa nchi hotuba zake nyingi maneno yale ya:'tushirikiane, serikari inafanyia kazi, nk
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jamani mijadala mikali ndo kwanza imeanza kuchomoza kwa kasi...tunapiga hatua pamoja na kasoro zetu nyingi za uwoga, unafiki, uvivu, uzembe na kutokuwajibika vema.

    tuzidishe mapambano ya mijadala mikali ama kwa hakika tutavuka na kufikia utawala wa watu kwa ajili ya watu...

    tahadhari tujiepushe na tupunguze sana kutumiwa kutokana na tamaa zetu za kupita kama fedha, magari na nyumba..tuwe watu wa kuamini katika uwajibikaji ili kupata riziki ya maisha..

    THERE IS A WIND OF CHANGE COMING...
     
  4. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu ni watumwa wa ajira na hongo kwavile hatujui cha kufanya nje ya hivi. Kuna waafrika weusi wangapi wenye viwanda angalau hata vya kutengeneza miswaki?

    Ndo maana Wahindi na Wachina wataendelea kuwa mabwana zetu.
     
Loading...