Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hatuitaki the ICC THE HAGUE!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa D, Jan 24, 2012.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii mahakama ya makosa ya kivita huko the Hague naiona imeundwa kutudhalilisha Waafrika na wala haina malengo memo kwetu. Serikali yetu isijiingize kwenye huo mtego wa ukoloni-beberu!!
    wana JF mna maoni gani kuhusu hili?
     
  2. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mahakama ya makosa ya kivita huko the Hague naiona imeundwa kutudhalilisha Waafrika na wala haina malengo memo kwetu. Serikali yetu isijiingize kwenye huo mtego wa ukoloni-beberu!!
    wana JF mna maoni gani kuhusu hili?

    mmmm fikiria upya kwanza kwa saababu hayakukuta,waulize yaliowakuta watakuambia umuhimu wa kuwa na kitu kama hicho
     
  3. k

    kiche JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuki ikataa ICC itabidi Tanzania ihame Africa. Hiyo ni mahakama iliyoundwa kwa ajili ya waAfrica kwa kisingizio cha kutafuta haki panapotokea mauwaji ya halaiki. Mbona wa akina Tony Blair, Geoge Kichaka, Uhud Barak na wengi wengina wa majuu wamefanya makubwa zaidi lakin hawajfikishwa ICC? TAFAKARI.
    NEW WORLD ORDER, BIG BROTHER IS WATCHING YOU
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    "Beggers cannot be choosers"

    Unless we stop begging we'll never make our own decisions.
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hawa ni kundi la Mashetani, wanataka kila mtu awapigie magoti,usipotaka wanakuua ama wanakupeleka huko ICC..kwa ufupi hii mahakama ni ya kipuuzi sana haina mandate kwa nchi za Ulaya na Us ila Afrika tu!!! hiyo mahakama gani inachagua watuhumiwa?!! wajinga sana hawa
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kumbe una IDs mbili tofauti? nini lengo lako?
     
  8. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi isiwe makosa ya kivita,nataka na mafisadi nao wapelekwe huko wapate adabu
     
  9. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu kumbe una IDs mbili tofauti? nini lengo lako?

    Sina ID mbili na wala sina mpango wa kuwa na ID mbili!!
    Huyo anayejiita Mbogoshi ka-quote nlichokiandika
     
  10. J

    Jerome Issa Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mahakama haieleweki kwasababu wapo wengi wanao fanya makosa tena makubwa lakini ni kama wanayafumbia macho ila wana toa hukumu kwa watu ambao ama hajakubaliana na matakwa yao au wataleta shida katika siku za usoni, tena sana sana ni wale watu wenye misimamo yao. Ni mangapi ambayo Moi alifanya lakini ninani alithubutu kumhukumu? siku Tz yakitukuta tutaelewa.
     
Loading...