Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hatuaminiki hata kidogo???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MATESLAA, Aug 13, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau

    nimejiuza maswali mengi sana kwanini rais wa kenya aliamua kuweka mafuta kwenye ndege na kuziwasha usiku wa manane kuja tz kuwafata majerui na maiti,,najiuliza kwanini awafate usiku wa manane tena kwa ndege??
    Kwanini asinge waacha hospitali kuu ya taifa muhimbili watibiwe then atume basi liwafate maiti???? Ua hatuaminika coz si mara ya kwanza hata wale wanakwaya wa kigali walifatwa ivyo ivyo na ndege za wakuu wao wa nchi
    je sisi tukipata maafa nnje ya nchi 2tatendewa kama wenzetu
     
  2. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Navumilia kuwa Mtanzania!
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ukifa nchi za nje imekula kwako na familia yako...hela hatuna..hela yetu tumeiweka kwa ajili ya safari za Rais
     
  4. k

    kupe JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    anajua kuwa MADAKTARI wetu ni washenzi pia alipata habari kuwa dr ULIMBOKA anarudi so akaogopa asije akawaua raia wake bure
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Na juzi kapiga safari ya 333 kwenda mazikoni Ghana, nji hii nyie iacheni!!!!
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni baada ya kupata taarifa kwamba uduma wayopata sio nzuri ndio akaamua wachukuliwe haraka sana na kupelekwa kwao kupata matibabu.
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sababu ziko nyingi tu, sio uaminifu pekee.
    Kwani nani anajua walipo magaidi wa Al shabab na usalama wa raia wa Kenya?
     
  8. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ana wasiwasi na Alshaabab (CCM) ya Tanzania wangewapeleka Mabwepande majeruhi
     
  9. M

    MyTz JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu hauko peke yako, wengi wetu hatujivunii bali tunavumilia tu kama wewe..........
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280

    Ha ha haaaaaaaaaaaaaa!!Umenivunja mbavu mkuu!!
     
  11. w

    wade kibadu Senior Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ya maajabu mengi kama ya ulimboka na mengineyo yasiyokuawa na majibu so huwez jua why kenya they have done that.
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu nimeamini jei kai ana roho ngumu amepata wapi ujasili wa kutembelea mananasa ingali alisema amepoteza rafiki wa karibu sana huu ni unafki

    ngoja niagize mbege nyingine kwa hasira
     
Loading...