Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania hatari kuuwawa

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Jun 28, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    watanzania watatu wanaoshikiliwa hapa africa kusini wanatafutwa kwa udi na uvumba na serikali ya
    rwanda ili kuwauwa kupoteza ushahidi,
    watanzania hao walitumwa na mfanyabiashara maarufu hapa johannesburg kumwua generali wa kirwanda
    aliyekimbia rwanda na kupewa hifadhi hapa,
    tunafatilia kwa makini
     
  2. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Jino kwa jino.
    Kama kweli wao walimtafuta generali acha nao watafutwe.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wauaji hao,wanastahiki kuuawa
     
  4. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wana kwenda kuleta uzombe kwenye nchi za watu kisa tamaa ya pesa..!!! Toeni taarifa walipo ili wachinjwe ..!!!
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    taratibu jamani kesi ndo tumesikia imeanza leo,hii tabia ya kuchukua sheria mkononi tuachane nayo
     
  6. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama wamefanya kitendo hicho hata kama kesi imeanza usiku huu ni vema tu wakajisalimisha na waka chinjwa. Tabia mbaya za jinsi hiyo hazina kusubiri muda mrefu..!!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Taarifa hii haijakaa sawa, unasema walitumwa na mfanyabiasha? Serikali ya rwanda kwanini unasema inataka kufuta ushaidi? Mfanya biashara huyo anauhusiano gani na serikali ya rwanda? Serikali ya south africa imechukua jukumu ga kuulinda ushaidi huo? Na je serikali ya International Super star Mkweree inakauli yoyote?
    Nadhani haya ndo mamba ya msingi ya kufatilia!
     
  8. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chondechonde,tafadhalini waungwana,hao ni ndugu zetu, waturudishie tuwakanye wenyewe
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Heri mimi sijasema!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    tunafatilia leo kesi imetangazwa kwa sababu ushahidi ulishakamilka,tutawaletea taarifa rasmi
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wacha sheria ichukue mkondo wake, hakuna aliye na halali ya kuuwa. Hiv ni ile ya general nyamwasa aliyekoswa koswa na risasi?
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    huyo jamaa ni mwanajeshi kutoka rwanda alimkimbia kagame akapewa ukimbizi hapa sa,
    huyo mfanyabiashara ni rafiki wa karibu wa kagame,walitaka kumwua kwa sababu jamaa ni tishio serikali ya rwanda
    ndio wakakodi watanzania washika bunduki maarufu hapa johannesburg
    walimkosakosa jamaa kapelekwa hospitali wakamfata tena hospitali nako wakamkosa
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa huo ushahidi wanaotaka kuuficha si wautoe ili kuwe hakuna sababu tena ya kutaka kuwanyamazisha....?
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na nyie ni kina nani?
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    walikosea kuchukua watanzania hawajui kulenga,wangechukua wasauzi au wamozambique tungekuwa tunaongea mengine saa hizi
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    sisi ni watanzania tunaoishi hapa
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sawa wameleta uzombwe je zombe ameuwawa? tuanze na zombe basi.... tafakari chukua hatua.
     
  19. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
Loading...