Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hata kumpongeza shem letu la "bba" jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    SHEMU SHEMU SHEMU,SHEMU HILOO SHEMU SHEMU HILO SHEMU SHEMU HILOO SHEMU,HAMU HAMU HAMU,HAMU HIYO HAMU HAMU HIYO HAMU HAMU HIYO HAMU,DOLA DOLA,DOLA HIZO,DOLA DOLA HIZO DOLA DOLA HIZO DOLA,,,JAMANI SHEMU...SHEMU JAMANI DOLALI ....HAYA SHEMU WETU KUNA

    1)KILIMANJARO

    2)NGORONGORO CRATER

    3)MIKUMI NP

    4)SERENGETI NP

    5)JOLLY CLUB,

    6)AFRIKA SANA SINZA SEHEMU YA WAPENDANAO

    HIVI VYOTE NI VIVUTIO VYA NCHI YETU BAAADA YA ELIZA...UNAWEZA AMUA UTATUMIAJE PESA ZAKO MAHALI HAPA....ILA SINZA NENDA PEKE YAKO....KILA LA KHERI



    Hongera sana bi elizabeth ,kwanza kwaushiriki mzuri kwenye jumba la BBA.ACHA HIYO NINAKUPONGEZA ZAIDI KWA KUONYESHA WATANZANIA NI VICHWA HATA TUKIONA HATUPATI USHINDI TUNAJUA KULENGA MAHUSIANO...
    ELIZABETH ULIONA MBALI SANA KUPENDWA/KUPENDA/KUPENDANA NA KELVIN..NAWAOMBEA MUNGU HERI NA FANAKA MUITUMIE PESA YA BBA KWA AMANI NA SALAMA ISIJE IKAWA VITUKO KAMA NDUGU YETU YALIOMTOKEA...KELVIN HONGERA SAANA,KUMBUKA MAFANIKIO YAKO ELIZABETH YUKO NYUMA YAKO...
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha dada wa kichaga huyo aliona mbali...:)
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    huyu mtoto ni kuwa nae benet sasa hivi wachaga wanaponiacha hoi ni hapo hata ukienda kwenye mijumba magorofa masaki unakuta wanawake wa kichaga wamejaa kamanyuki

    aika mae
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona sielewi lengo la hii thread jama.
    Kelvin kamuoa Lizzy au ndio ushemeji ule wa kusakiziana.
    Kama ndivyo pouwa tu akale zake raha uko mbele kwa mbele
    Jealousy ya kazi gani bwana, mimi napiga zangu debe mkono unaenda kinywani. Freshiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    Hilo ndio debe lka jamaa kuoaa alitupaisha sana na bendera(jersey) ya taifa.......sasa watafutane tujue mojaa
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ujinga
     
Loading...