Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Eenh... Mimi JK rais Wenu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Utamaduni, Sep 9, 2008.

  1. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Oooh! My God, naona JK anapata kinywaji kwenye kiti kirefu na sisi tuko juu ya mwamba mkuuuubwa tunapata joto ya JIWE...., hata simba akimaliza mfupa wake wa EPA anaweza akatula na sisi pia labda awe ameshiba.Ila mzee wetu angekuwepo wangefilisiwa, badala ya kuwashughulikia tunashughulikia Zanzibar si nchi, upo hapo?


    --------------------------------------------------------------------------------






    JK: "Watanzania eh"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Mimi Rais wenu!"

    WTZ: "eh!"

    JK: "Sina nguvu tena!"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Ya kukamata mafisadi"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Mafisadi ni wajanja"

    WTZ: "Eh"

    JK: "Wamekomba Benki Kuu" Watoto wanaendelea kuitikia "Eh" kwa shauku!

    JK: "Wamelangua na Rada"

    "Wameiba Meremeta"

    "Wamechota nayo EPA"

    "Na makampuni mengine"

    "Sasa kimbieni!

    Watanzania kila mmoja anavyojua anaanza kutimkia kwake na kufanya mambo yake kuokoa maisha yake na ya familia yake. Kwa hakika hivyo ndivyo nilivyomuona Rais Kikwete.

    Masikini Tanzania.... ..aliyekua anaihurumia na kuipenda ni Nyerere tu.......ambaye sasa hayupo tena. Waliobaki ni CCM tu, yaani Chukua Chako Mapema! Hivi wewe Rais mzima utakosaje nguvu yakuwakamata mafisadi na kuwashughulikia kama huli nao.....!!!??
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    IF WHAT THEY SAY ABOUT DEAD PEOPLE TURNING IN THEIR GRAVES THEN i THINK THE LATE NYERERE IS SUMMERSAULTING IN BUTIAMA. WHAT HAS BECOME OF THIS NATION?!
     
  3. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Wagosi wa kaya waliimba bora nchi iuzwe tugawane kila mtu chake sasa hawa majambawazi wanakamua peke yao.Tutawatokea siku moja na kuwachapa mawe.....
     
  4. k

    khandice New Member

    #4
    Feb 25, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie semeni ur p*****off coz hamkuchota chenu. ngoja niwaulizeni, mngepata hiyo nafasi ya kuchota hela za EPA mngeachia...?!
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Khandice: Try to think positively.
     
Loading...