Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania dhambi hizi zitatupeleka motoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by darubin, Apr 13, 2012.

  1. darubin

    darubin Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu twaweza ukajiuliza kwa nini matatizo mengi na ya ajabuajabu na siyo kuwa nakichwa
    wala miguu yatokee tanzania,baadhi ya mambo ambayo tumekiuka ni haya hapa:-


    →fitina na uonevu
    →kuipenda CCM
    →kuhudhuriamikutano ya viongozi wa CCM
    →kupokea au kutoarushwa
    →wizi na uongo
    →kutowapaushirikiano wanaharakati wenye uchungu na umaskini
    Wetu.
    →kumpenda LOWASAna tabia ya kutokunyosha vidole viwili juu
    →kutajataja jina la JK kuwa ni raisi mwadilifu
    →kutokuwa na kadi ya chadema
    →kuvunja ndoa za watu

     
Loading...