Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania amkeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Novatus, Nov 3, 2010.

  1. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwajulisha kuwa kizazi kipya kimeamka kinataka mabadiliko. Anzia kwenye kura za maoni za CCM vijana ndio waliowabwaga vikongwe, Ukija sasa kwenye uchaguzi wenyewe wote mmshuhudia vijana wakivyofanya. wengi wa wabunge wateule wa Chadema ni vijana.

    hii ni nguvu ya umma. Na nimwanzo tu. CCM walilewa madaraka hadi wabunge kujitangazia kuwa mjimbo ni mali yao. wakadiriki kuwaita wenzao wanaotaka kugombea mavuvuzela. wengi tumeshuhudia pesa zilivyotumika ili kushinda bahati nzuri vijana wameamka wamefanya kweli kuwa fedha ni adui ya haki. vijana wa chadema hawakuwa na pesa ila wamepita katika sehemu ambazo watanzania wameamka kwa sasa liwe fundisho kwa wengine waache kupokea shs 2000 na kanga ili kuendelea kututesa na mafisadi.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naskia hadi JK ni kijana!!
    Akina Makamba wanamwita 'rais kijana'
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na huu ndio ujinga mwingine wa watanzania. Kiongozi mmoja wa sisi m aliwahi kuitisha kikao cha vijana katika jimbo lake na akanitaka na mimi mzee nihudhulie. Nikamuuliza mimi ni kijana? akasema katika chama chao wazee mara nyingine uitwa vijana.
     
Loading...