Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania 325 wafa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STREET SMART, Nov 29, 2011.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wakati vyombo vyetu vya usalama wa raia na barabarani vikiwa bize na kuzuia maandamano kwa intalijensia ya alshabaab - watanzania 325 wamefariki dunia kwa ajali za barabarani kwa mwezi oktoba pekee; na zaidi ya watanzania 2000 wamefariki kwa ajali za barabarani kuanzia january 2011. Tunazidi kupukutika, siku hizi ila dakika ambayo mtu unasafiri unakuwa roho mkononi.


    Source: Tbc & kamanda mpinga
     
  2. P

    PAFKI Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli mkuu, kwann wasitumie intelijensia kuzuia na ajali zisitokee sio kwa maandamano kunyima haki za watanzania tu
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuwachia watu wafe kwa ajali ni moja kati ya "njia za kiintelijensia" kuzuwia/kudhibiti ongezeko la watu nchini".
    Hongera kwa wanaintelijensia wetu.
     
  4. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    watafute njia zingine salama tu; mzee wa intalijensia KOVA uko wapi?
    Nadhani kama kungekuwa na mgao wa 10 pasenti ktk kuzuia ajali, tungefanikiwa.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wafa?????? sa ngapi?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Polisi wamehusika vipi na hizo ajali ndg.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Maandamano ya chadema ni hatari kuliko hizo ajali, na pia inteligensia inaonyesha kuwa Alshababu wanawinda maandamano ya chadema tu..wengine mjiachie kwa raha zenu.!
     
Loading...