Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania 2 wakamatwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Jan 30, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Taarifa nilizozipata mda si mrefu kuna Watanzania wawili wamekwamatwa na madawa ya kulevya wakiingiza Korea ya Kusini ya kitokea Tanzania kwa Air Emirates katika uwanja wa Incheon Internatal Aiport -KOREA.
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kaka hapo ni ishu kubwa,bt lets pray to almighty haki itendeke accordingly
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wakamatwe tu na wafungwe, wanafanya biashara haramu kizembe zembe.
     
  4. D

    DOCTORMO Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikiwezekana sheria ichukue mkono wake nitafurahi sana, mungu jalia hilo . kwanini wanataka kuiangamiza dunia? unajua ninachukia sana inatakiwa wote tuwe na sheria kama za china ukikamatwa ni byebye nahisi kusingekuwa na uchafu huu tanzania , ila kwakuwa sheria zetu ndiyo hivyooo na rushwa kibao hali itakuwa mbaya sana , na wengine tutaponza na kufungiwa hata kusafiri. tunaweza kuwa magaidi wa mihadarati, mwisho watu hata wakisafiri itakuwa issue airport. siku siyo nyingi walikamatwa zimbabwe
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wanatuharibia sana cv hao
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Source please!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuu:sick:
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wanapenda short cut kwenye maisha.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nakuunga mkono juu ya kutolewa adhabu kali kwa anayethibitika kuhusika lakini tunapojadiri mada hizi tusisahau pia haka katabia kalikozuka sasa ka kuegesheana madawa ya kulevya kwa nia ya kukomoana. Tuwe makini.....
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tough question....walipitaje pale njia panda kuelekea huko korea? kikosi cha usalama cha viwanja vya ndege wana maswali ya kujibu!
     
Loading...