Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzani kuanza kulipwa fidia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, May 30, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja bunge kutunga sheria ya kuwabana wenye makampuni ili watoe huduma nzur zaid.Hapa naongelea hasa simu na umeme(TANESCO).kama wakikata mawasiano kwa mda flan wawalipe wateja wa 10%ya mda waliokata kma vile mda wa maongez,mb za bure na sms za bure,pia unit kwa umeme.Hii itawafanya kuwa makin na kutoa huduma zao kwa ubora zaid.
    Nawasilisha.
     
  2. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kesi ya ngedere kwa nyani. Hao wabunge ndo wengine ni wajumbe wa bodi za wakurugenzi za hayo makampuni kwa hiyo huo mjadala hautapita hata kwa greda!
     
Loading...