Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watano waachiwa huru kesi ya wizi wa NMB Mwanga.....

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Nov 23, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Nipashe linatuhabarisha ya kuwa watuhumiwa watano kwenye kesi ya wizi wa kutumia nguvu katika Benki ya NMB wameachiwa huru kwa kile kinachosemekana kukosekana kwa ushahidi.......................

    Hii ni aibu nyingine kwa polisi ambao siku za hivi karibuni wamekuwa wakishindwa kesi moja baada ya nyingine kutokana na ushahidi hafifu au uchunguzi usio kuwa wa makini......................Kesi kama za akina Abdallah Zombe na nyinginezo nyingi za wizi kwenye mabenki yetu zimekuwa zikiishia kwa watuhumiwa kuachiwa huru.............

    Hakuna chombo ambacho hutathmini utendaji wa polisi na hivyo kufanya kazi kulingana na matashi yao binafsi tu............
     
  2. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inauma sana mkuu, hizi sheria zinamekua si msumeno tena maana zinakata pande moja ya walalawohi tu. Mungu ibariki Tanzania.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mapolisi wetu hawajui kupeleleza kesi wana mbinu za kizamani mnooooo....wanakandikwa miswali ya kingredha na mawakili wanabaki yes yes yes ..hakuna wanachoelewa
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ni kweli na matokeo yake uhalifu unapigiwa tarumbeta kwenye majukwaa........yaani mapolisi sasa kwa domokaya ndiyo wenyewe..lakini utendaji ni ........Mmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...