Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watani zangu wakaguru.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by St. Paka Mweusi, Oct 21, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Siku moja nilikwenda Gairo kununua mahindi.Kwa kuwa ulikuwa ni msimu wa mavuno nilikosa nafasi katika nyumba za wageni ila nilibahatika kukaribishwa na mwenyeji mmoja nyumbani kwake nijipumzishe usiku huo.Kesho yake asubuhi nilipoamka nikatoka na mswaki nje nikawa ninajipigia mswaki wangu taratibu.Kugeuka nyuma ninamuona mwenyeji wangu amenisimamia nyuma yangu,mimi nikaendelea na mswaki huku nukijiuliza jamaa vipi mbona amenisimamia na hasemi chochote?Mwisho uvumilivu ukanishinda nikamuuliza kulikoni bwana?Naye bila hiyana akanijibu towela nise chitowele(tumia nasi tutumie)akimaanisha mswaki!!!!
     
Loading...