Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watani wamepagawa, sasa wanatapatapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngambo Ngali, Jul 27, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wameteua, Dakta slaa ulingoni,
    CCM kuwatungua, kuwatoa mjengoni,
    Uteuzi ulotulia, kama maji mtungini
    Watani wamepagawa, sasa wanatapatapa

    Slaa chaguo poa, tutakavyo kutimia,
    Hakuna wa kutania, wala pua kuitia,
    Kazi kwetu kuamua, Oktoba yakaribia,
    Kura zote kwa SLAA, ili tupate raha.

    Kura zote kwa Slaa, ili tupate raha,
    Nchi kaipigania, bila kuwa na staha,
    Na mengi katuambia, hakujali majeraha
    SLAA chaguo la leo, kwa faida ya milele.

    Kumbukeni wajameni, ni yeye alisimama,
    Macho yenu fungueni, mwembe yanga kalalama
    Yanachotwa mabenkini, mambo huko si salama,
    Bila yeye kukemea, mapesa karibu kwisha

    Akaenda migodini, akazipiga kelele
    Tuachieni madini, msiyapigie misele
    Mgawo uwe makini , hatutapiga kelele
    Serikali ikabaini,asemacho ni bayana
    .

    Kama tukipiga kura , SLAA kumkubali,
    Tutapata barabara, shule na maji kweli
    Yeye atatupa kula, kusaza ugali na wali,
    Tumchague Slaa, kama twahitaji raha.


     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Sikujua wasokile nao wanajua kupamga vina, hongera LIFUMU!!! Ndio maana nimekugongea THANKS.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wasokile nao wamo kwa vina si unajua tena wasokile ni watu wa pwani ( matema beach ). Shukrani kwa thanks
     
Loading...