Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watani na bei ya Okwi

Discussion in 'Sports' started by Anselm, May 31, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Najua kuna watakaoniita Mnafiki,lkn kama kuongelea kitu ambacho kwa mtazamo wa kawaida kabisa kinaonekana siyo cha kawaida wacha tu niendelee kuitwa hivyohivyo lkn sitaacha kusema.
    Watani kupitia Msemaji wao Bwana Ezekiel Kimwaga wametangaza bei ya Super Striker wao Emanuel Okwi kuwa ni fedha za kitanzania Billioni mbili (2000,000,000/= In tarakimu). Jambo 1 ambalo limekuwa nikijiulizaga kila wakati ni kuwa kama Viongozi wa mabingwa hawa wa soka hapa Tanzania huwa wanajua wanachokizungumzaga au huwa wanazungumza tu kwasababu maneno hayalipiwi kodi,hii siyo mara ya kwanza kwa washika hatamu wa Club hiyo kongwe kuutangazia uma "utumbo"...sijui huwa wanafanya hivyo kwa faida ya nani hasa?
    Bei ya 2 billion kwa Okwi wa kupanda na kushuka kiwango mechi 1 hadi nyingine haimsaidii mchezaji hata kidogo,hiyo ni sawasawa na kusema Okwi hauzwi kwa namna yeyote ile, kwasbabau ni Chizi tu anayeweza kuvunja benki kumsajili mchezaji wa kiwango cha Okwi kwa gharama hiyo. Hivi, mfano, leo hii ukiwaambia wale Al Ahly Shandy kuwa Okwi anauzwa kwa US$ 1,500,000 si watacheka mpaka wazimie.
    Ushauri wangu (whether they take it or not);
    Kama wana nia ya kumuuza Okwi kwa faida yao na ya mchezaji mwenyewe wa'set bei inayostahili kwa mchezaji wa kiwango chake then wa'add vipengele ambavyo vitakuwa vinawanufaisha hata wao ikiwa mchezaji atazidi kufanya vizuri ni kuuzwa kuelekea team kubwa za Ulaya,tofauti na hapo ataendelea kucheza pale kwenye uwanja wa Kinesi(Simba wanapofanyiaga mazoezi) mpaka siku atakapojanjaluka na kutokomea 1 kwa 1 asirudi.

    Nawasilisha!
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamemuambia nani hiyo bei? amebandikwa? au imetangazwa kuwa yuko sokoni?
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Source: Magazeti mbalimbali ya leo: Bingwa,Mseto,Nipashe etc ni kauli iliyotolewa na Club kupitia Mseamaji wake Bwana Ezekiel Kamwaga
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama hao viongozi wa Simba wameenda Shule,huyo Amri Zakhi mwenyewe alisajiliwa Sunderland ya Uingereza na haikuzidi Bilion 2
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ili swali na hoja uliyoleta hapa haya 'unayoita' magazeti yalipaswa kumuhoji palepale aliposema, kwa hiyo tatizo lingine usishangae kusikia rais mstaafu Mkapa alipowaponda waandishi wa habari wa Tz!

     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wanaota hao :sleepy:
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sisi ni maneno tu na sio ajabu kukuta kiongozi wa vijana Yanga Makere (na Simba), au Mzee Akilimali akiongelea Million 850,000,000/- utadhani aliwahi hata kuziona kwa macho!
    Hivi hawa jamaa wanajua vigezo vinavyotumika ku-value mchezaji!!!!?

     
  8. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Hivi mapato yao kwa msimu huu ulioisha wamefikisha hizo billioni mbili?, ..................yanaaza kulia mbwata sasa inawezekana mswahili keshapata sasa!
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama hao viongozi wa Simba wameenda Shule,huyo Amri Zakhi mwenyewe alisajiliwa Sunderland ya Uingereza na haikuzidi Bilion 2

    AMRI ZHAKI hajawahi kusajiliwa Sunderland,msimu wa 2008-2009 alikwenda loan Wigan Athletic..Na alikuwa loan Hull city 2010.
     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa sampuli hii ningekuwa na uwezo ni kuwawekea kodi kwenye kila neno wanaloongea hasa to public,hawawezi kuitisha press na kuutangazia Uma utumbo kama huu "Eti billioni 2"
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Watani kama mnazo hizo bilioni 2 pelekeni tu kama hamna mnaacha tu ya nini kulalama biashara haigombi bwana.
     
  12. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ..kwa sasa analipwa bei gani hapo simba...?
     
  13. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jana usiku nilimsikia msemaji wa Simba bwana Ezekiel Kimwaga akimwaga utumbo huo wakati akihojiwa na watangazaji wa kipindi cha michezo cha radio One . Alisema bei ya Okwi ni EURO 850,000 halafu timu inayomtaka lazima:
    1. Iwe na uongozi bora usio na migogoro
    2. Isiwe na madeni kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    Eti simba haitaki mchezaji wake auzwe mahali atakapopata shida
     
  14. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    yule m'popo wa El Merreikh ya sudan alilipiwa kitu cha 2.5 B(anaitwa Worgu kama sikosei).kaja hapa kagame iliyopita anakaanga bisi uwanjani.sioni kama haiwezekani mkuu na zaidi sioni kwanini ikutoe povu namna hii!
     
  15. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    yule m'popo wa El Merreikh ya sudan alilipiwa kitu cha 2.5 B(anaitwa Worgu kama sikosei).kaja hapa kagame iliyopita anakaanga bisi uwanjani.sioni kama haiwezekani mkuu na zaidi sioni kwanini ikutoe povu namna hii!
     
  16. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135


    alisema timu anayokwenda lazima iwe na uongozi.
    Na pia lazma iwe haidaiwi na wachezaji....
    Statement hii imemshusha thamani kwangu mm,coz mpira sio taarabu
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka Povu ni lile alilokuwa anatoa msemaji wenu kwa Press,halafu kihalisia kabisa huwezi kumlinganisha Worgu aliyekuwa kinara wa mafanikio ya Enyimba miaka ile imechukua ubingwa wa Africa mara 2 na Okwi wa mafanikio ya Simba ya kupigwa mwaka (12) kule Shandy,halafu nikukumbushe tu El-Mereikh waliingilia kati deal ya Worgu kwenda kuchezea team ya Ligi kuu ya Ufaransa kwa kupanda dau zaidi ndo maana deal ikafikia pale,pia ilichangiwa na mafanikio ya mchezaji katika ngazi ya Club (Enyimba) na team ya Taifa ya Nigeria.
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitakutafutia figure lkn kwa sasa hayupo hata katika list ya wachezaji wanaolipwa vizuri zaidi Simba,mchezaji anayelipwa vizuri kuliko wote Simba ni Felix Sunzu nasikia analipwa dollar 3,500 kwa mwezi wakati kwa upande wa Wazawa Galasa Victor Costa ndo alikuwa anakamatia kitita kikubwa zaidi.
     
  19. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tutakuwa Vichaa
     
  20. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie ni Yanga tuuu kama Hamna hela acheni kutaka kusajili wachezaji wanaowasumbua uwnjani
     
Loading...