Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji Wetu na elimu zao

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Zege Halilal ZH, Nov 4, 2011.

  1. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bandugu naomba mnpe elimu za hawa watangazaji
    1.regina mwalekwa
    2.manfred masaku
    3.gerald hando
    4.maulid kitenge
    5.orest kawau
    6.masoud kipanya
    7.suleiman semunyu
    8.arnold kayanda
    9.millard ayo
    10.scholastica mazulla!
     
  2. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Toa elimu yako kwanza.
     
  3. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vidudu....
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Acha upumbavu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Na hao wote elimu yao ni vidudu!
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Utangazaji ni kipaji na sio elimu, japo nakiri kuwa kuwa na kipaji pekee hakutoshi kukufanya mtangazaji mahiri zama hizi za utandawazi hivyo kuwa na elimu bora ni added advantage.

    Kwa vile utangazaji kwanza ni kipaji ndipo elimu inafuatia, hata ukiwa na elimu vipi, bila kipaji ni bure.

    Katika vituo vya Utangazaji nchini, TBC ndio inayoongoza kwa madegree holders na cha mwisho kwa kuwa na degree holders wachache zaidi ni Clouds leo nimemsikia mtangazaji mmoja ndio amegraduate Saut.

    Japo TBC ndio onayoongoza kwa watangazaji wenye shule kubwa, karibu watangazaji wao wengi wenye vipaji vikubwa, shule zao ni za kawaida na wale shule kubwa vipaji vyao ni hafifu, huku Clouds yenye wenye shule hafifu lakini vipaji vikubwa ndio wanaowashika haswa watazamaji/ wasikilizaji.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    redand bolded: Naomba kujua 'authority' ya hii kauli yako mkuu, vinginevyo fafanua!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    elimu na kipaji kama cha Zembwela au una maanisha kitu gani mkuu!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nachi jua Kitenge ana elimu ya darasa la kumi na mbili
     
  10. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha wivu ndugu. Elimu Bongo!!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Elimu zao zitakusaidia nini? Acha wivu wa kijinga wewe ambaye una degree umeisaidia nini jamii yako? Watu wenye mafanikio aka wanaorun town hawana elimu kubwa fyi we kaa na degree lako kufatilia maisha ya watu wkt huna hata banda la vyumba viwili au hata starlet
     
  12. I

    ISense Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu ambao hawana degree huwa wakali sana, kipaji na elimu ni vitu viwili tofauti, kipaji nakikubali but elimu inakupa wigo mpana wa ufahamu na kuelewa mambo. No wonder watangazaji wetu wanaongea ujinga mwamzo mwisho...
    Elimu ya yule A.Aleikum wa Radio Mawing waliibandika some times back pale kwenye notice board (canteen opp na old Daruso's office).
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Duh! Kwa taarifa yako kila KITU ni KIPAJI, so ELIMU ni MUHIMU.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenye degree umelifanyia nini taifa lako? Nenda IJMC kawachukue watangazaji uwaajiri kwenye radio yako
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Ndyoko, authority ni mimi mwenyewe. Nawajua watangazaji, najua elimu zao. najua what it takes kuwa mtangazaji mzuri na nawajua watangazaji wenye vipaji, wenye vipaji na wasio na shule kubwa, wenye vipaji na shule kubwa, nawajua hata wenye shule kubwa na wasio na vipaji. Nina list ya top ten watangazaji bora, top 20 mpaka top 50! (naomba usiniombe kuwataja, great thinkers wanajishughulisha zaidi na ideas na sio people).

    Tanzania tuna wastani wa Watangazaji wazuri kama 300 tuu, kati ya hao, 50 wako vituo vya nje ya nchi na 250 ndio wako nchini.

    Kati ya 250 hao, 100 wako Dar na 150 ndio wametapakaa kungine kote.

    Sasa kati ya watangazaji wetu top 10 na top 20 hakuna mwenye degree ni vipaji tuu!.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    duh siku hizi ukiwa celebrite jiandae kuulizwa kiwango cha elimu yako......................
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii umeitoa wapi ama nawe ni walewale.Mtu anatakiwa awe na kipaje then anaongezea uwezo kupitia shule kwa fani aliyonayo ili kuongeza ufanisi
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tafadhali ainisha chanzo cha hizo takwimu zako isije ikawa unadanganya Jukwaa
     
  19. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Acha kujifariji mkuu, naona povu linakutoka mdomoni kwa kupanic, we rudi shule mkuu. Wanawapenda nyie mnaojiita wenye vipaji bila shule coz ni very cheap labor.
     
  20. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu kama hicho mkuu we nenda shule tu acha kujifariji hapa.
     
Loading...