Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wanaokubalika katika Idhaa za Kiswahili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Thinker96, Feb 24, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu,

    Nashukuru kwa fursa hii huenda kukawa kuna makosa katika uandishi wa majina ya hawa ndugu zangu ambao nawakubali huenda kwa uwezo wao binafsi katika nyanja ya utangazaji na uwakilishi katika baadhi ya idhaa za Kiswahili, nashukuru kwa kupewa nafasi,

    1. Oumylakher Amidou-DW
    2. Vicent Mokori-VOA
    3. Othuman Miraji-DW
    4. Lubunga Biyaombe-BBC
    5. Othuman Dodo Abdallah-RFI
    6. Kazungu Rose-BBC
    7. Dina Shahari-BBC
    8.
    9.

    Niambie na wengine ambao huenda unawakubali...
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Charlz Hilary- BBC
    Salim Kikeke- BBC
    Othman Miraji- DW
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli nitonye uko sawa.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kuna yule mtangazaji wa bbc anayesoma ujumbe mfupi wa maneno jina nimesahau, pia zuhra yunus, huyu napenda jinsi anavyotamka maneno ga kiswahili. ali join bbc akitokea mwananchi communications dsm.
     
  5. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu umenikumbusha na mwingine anaitwa pema martin yeye anatangaza dw radio na huyo me mwenyewe anayesoma ujumbe mfupi bbc ni mwanadada jina lake limenitoka kidogo
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    saumu mwasimba, thelma mwadzaya, prima martin, sekione kitojo, aboubakar lyongo, josephat charo, swalehe mwana milongo, na mwai gikonyo wa DW
     
  7. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Anaitwa Suluma Kasim sina uhakika na spelling
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wengine ni Hadija Riyami, Esther Githuyi na Mwamoyo Hamza, wote VOA.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kalenga Ramadhan
    Mike Sikawa
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hivi qualifications zao ni tofauti na hawa watangazaji wengine wa redio za bongo?mana ni kama wanaongea kwa ufasaha zaidi
     
  11. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu watangazaji wengi wa idhaa ya kiswahili bbc ni wakenya, kwa nini?
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Soloma Kassim
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Mike Sikawa nadhani alifariki akazikwa Moshi
     
  14. N

    Njangula Senior Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maxmillian Bushoke, Anderson Karlu, Mike Ararenge, Nzavoniva Abdallah wote CHANNEL AFRICA- SOUTH AFRICA. Aisha Yahya, Valery Msoka, Ally Mutasa, Ally Yusufu Mugenzi, Dauda Awesi etc Wote BBC
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanatoka katika nchi gani za africa.....majina mengine sio ya kitanzania...
     
  16. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya mkuu ningejaribu kurekebisha jina moja hapo naye ni Dauda Aweth na wengineo uko sawa mkuu nimependa
     
  17. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ufasaha wa lugha umezingatiwa watz weng uhuni umezidi kama cku ukipata muda ckia redio mawingu ndo utajua hata hiyo aljazeera swahili nadhan watanzania wachache ndo wawechagulhwa ukilinganisha na wakenya
     
  18. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pema Martin...anaitwa hivyo
     
  19. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo radio jumamosi kuna mtangazaji huwa anatangaza maswali na majibu jina limenitoka kidogo nikumbushe.
     
  20. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wametawala weng wakenya,wanyarwanda,wakongo na watanzania pia wapo
     
Loading...