Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa tv, Redio na wasanii na watu wengine maarufu je hawana mapenzi ya kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Alagwa, Jun 24, 2012.

  1. Alagwa

    Alagwa Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ukweli sijaujua kwa hili ivi kama utu ukiwa maarufu kwanini kila msichana au mvulana anataka kuwa na mahusiano na wewe? Hatakama ukiweka wazi kuwa una mke au mme bado tuu unasumbuliwa hivi hii ni kwawatu wote au ni kwa watu maarufu tuu.
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wewe ni maarufu??
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sana ni kwa watu maarufu. wanafikiri ukiwa na mahusiano na mtu maarufu utapata sifa kubwa kwenye jamii na pia wanahisi watu maarufu wana pesa.
     
Loading...