Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa TV pandeni jukwaani kupigia kampeni CCM, tuachieni kazi yetu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Aug 23, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kitu kinachonikera kwa tv zetu zote hasa wa startv na TBC ni pale wanapoacha kazi yao na kujiingiza kupiga kampeni. Wanaeleza hisia juu ya chama fulani kuliko kufanya kazi ya kuripoti kile kinachotokea. Utasikia mtangazaji anatangaza chama cha CCM kimenitoa mbali, hii ni kauli ya ushabiki juu ya chama, Kitu amabacho kinaonyesha huyu mtangazaji hawezi kuripoti vizuri kwa chama cha upinzani kama Chadema ambacho hakija mtoa mbali. Lakini kinachochangia yote haya ni ukosefu wa elimu kwa watangazaji wetu. Nafikiri sasa ni wakati mzuri wa vyombo vya habari kutungiwa sheria juu ya kuripoti habari za uchaguzi, Kama sivyo vyama vya upinzani vitashindiwa kwenye vyombo vya habari.
     
  2. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Watafahamu baadaye kuwa hivyo si vizuri. Mwalimu wao mwenyewe kipofu
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    In short media zetu zilivamiwa muda tu, sasa untegemea nini!!

    Hawaelewi role yao kwa jamii hasa katika kipindi hiki....!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nawashangaa StarTV kufanya ushabiki huo, wakati wao ni purely for commercial broadcasting tv!..au wanadhani watakaowalipa vizuri ni ccm tu?...huwa nawaangalia siwamalizi!
     
Loading...