Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa TBC leo ni wanyonge na sio wenye nyuso za furaha.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MANGUNGO, Apr 1, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wakuu!nimemwona mkurugenzi wa arumeru,watangazi wa tbc na kamanda wa polis arumeru wana nyuso za majonzi!nini kimetokea?
     
  2. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao jamaa wamekuwa wanyonge baada ya kupata madogo ya msimu mzima wa Kampeni za Arumeru, ukizingatia jana waliaibika baada ya kukosea habari badala ya kurusha Picha za CCM wakarusha za CHADEMA. may be wazee wa Itifaki wamewa...........
     
Loading...