Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa FM Redio miaka ya 90`s na early 2000`s

Discussion in 'Entertainment' started by Kivumah, Jul 14, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Wanajamvi tujikumbushe Watangazaji wa FM Redios miaka ya 90`s na 2000`s ambao walikuwa wana ueledi (professionalism) ya Muziki katika vipindi vyao vya Radio. tofauti na sasa kila ukifungua Redio ni Bongo Fleva kutwa kucha
    Mimi nawakumbuka hawa:
    1. Charls Hillary - kipindi cha Charanga Time, Radio One. Mpaka akabatizwa Mzee wa Macharanga.
    2. Masoud Masoud - Nae alianzia Radio One, miziki ya Salsa, Rhumba etc nilikuwa napenda kumsikiliza tu anavyoujua Muziki.
    Yupo wapi sasa Masoud??

    the list goes on guys...
     
Loading...