Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa clouds na ushabiki wazi kwa CCM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sihofu, Nov 11, 2011.

  1. s

    sihofu Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekua ni "common experience" kwa watangazaji wa clouds fm kuonyesha waziwazi ushabiki wa kisiasa kwa kuwakashifu viongozi,sera,misimamo na hoja ya vyama pinzani bila kujali kuwa kituo chao cha redio kinasikilizwa na watanzania wa itikadi tofauti ya vyama,sina hakika kama wasimamizi wao wanasimamia kwa kuzingatia ethics za kazi au ndio tatizo la kuajiri watu kijanjajanja{people with no required profession}
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwani lazima watu wote wawe wapinzani? wewe kama unataka sikiliza hutaki achana nayo mbona idhaa za radio ziko nyingi tu!Nalog off
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    clouse radio haina graduated employee wana talented employee ndo maana hawajui ethics za kazi yao wanaropoka ndani ya station zao.
     
  4. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Clouds kwa kiswahili ni mawingu
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    PJ ka graduate last week.Wanae mmoja tu
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usiizikilize ila waache ambao wanataka kuisikiliza waisikilize
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lakini aliajiriwa kama talented any way huyo mmoja anaweza akasaidia kuwabadilisha
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    true,Adam Mchomvu hua anatukana kabisa.Kibonde analeta ushabiki wa kisiasa waziwazi,hovyo kabisa kama sir name yake ilivyo.
     
  9. a

    anold Tumaini Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wanatukana, mamlaka husika hazioni hili? Upuuzi.
     
  10. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Upuuzi ni huo uliouandika wewe.Adam Mchomvu anasema KUTOA MBWA,then anasema tamka hilo neno haraka haraka unadhani anakua ana maanisha nini?
     
Loading...