Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji star TV bungeni kuweni makini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stanley., Jul 25, 2012.

  1. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna tabia ambayo inajirudia rudia kwa watangazaji wa star tv bungeni Dodoma hawazimi mic zao hivyo maongezi yao yanasikika pamoja na matangazo ya bunge. Mfano leo wakati simbachawene anajibu maswali alisikika Mtangazaji FARAJI MWAGOA anaiponda serikali kuwa majibu yake ni yale ya ' vuta subira' jitihada zinafanyika' na 'upembuzi yakinifu'. Muda huu pia amesikika dada anazungumza anacheka. Naomba wasijisahau!
     
  2. H

    Hon.MP Senior Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na saa nyingine wanamfocus mtu kwa nia mbaya (with a malicious motive); huwezi ammini lakini kuna siku wamemfuatilia Mbunge fulani mrembo alipokuwa amekaa na mpaka aliponyanyuka kutoka nje why?
     
  3. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani watakuwa wamesikia maana chombo chao ni kikubwa na kinaaminika umakini unatakiwa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo Faraji ana haki zote kutoa comments zake juu ya anachosikia, lakini anaposikika kwenye media kubwa kama STAR TV kupitia backing sound, anaweza kujiharibia mambo yake.
    Kwa ishu ya kumwonyesha mtu kwa kumpania, hiyo ni tabia chafu sana, maana unapoonyesha personal interest kwa mtu kupitia kwenye tvmedia unaiharibia jina media na kuidharaulisha. Naamini wakubwa wa programs za tv watayafanyia kazi.
     
  5. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tatizo waandishi wetu wengi wanataka kuwa wahabarishaji na pia wacheze ngoma hiyo hiyo wanayoiandikia story.
     
  6. m

    mabush star Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I Like the way Faraji is doing in the Bunge sensions but take care!!
    Ethics should be strictly followed or else things will fall apart!!
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,056
    Trophy Points: 280
    nafikiri hili limewafikia na watajirekebisha.........
     
  8. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2016
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    MAP Faraji Mwagoa.
     
Loading...