Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watangazaji redio/tv wajifunze zaidi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Mar 11, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jumatano na alhamisi asubuhi baada ya uefa champions league nilikuwa nasikiliza redio fulani. ilipofika kwenye kipengele cha habari za michezo wakizungumzia michuano hiyo wale watangazaji waligusia matokeo ya timu ya arsenal na barcelona pekee na kuacha yale ya shakhatar na roma hiyo j5. alhamisi wakarudia makosa hayo wakatangaza matokeo ya tottenham vs milan pekee na kuacha yale ya shalke vs valencia.
    sasa najiuliza hawa watangazaji ni mawakala wa timu za Uingereza au!?

    makosa mengine ni utamkaji wa makosa wa majina mfano Ouattara wa ivory Coast kuna mtangazaji alikuwa anatamka Katara. sasa najiuliza hivi hawa jamaa huwa hawasikilizi au kuangalia habari kutoka kwenye vyombo vingine vya habari kusikia jinsi majina ya watu na miji yanavyotamkwa au waandaa habari wanawaletea tu makaratasi na wao wanasoma. maana sipati picha mfano mji mkuu wa Burkina Faso, Ouagadougou kuutamka kwake kama haujawahi kuusikia ukitamkwa maana ni zaidi ya kusoma hapo.
    Inabidi wachukue muda wao kujifuna zaidi kuondokana na makosa kama hayo ya ushabiki na makosa mengineyo.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wengi wao wanatia hata huruma ukiwasikiliza. Inaelekea ni wavivu wa kujisomea hata magazeti. Pia wengi wao upeo wao ni mdogo ktk uelewa wa mambo. Hasa hawa wa TV, Radio na Magazeti ya udaku.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    They don't practice a really media proffessionalism, nadhani elimu ni kikwazo.
    Yo..yo...nyiingi mno, dot.com inawasumbua sana.
     
Loading...