Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji Radio Five Kugoma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, Dec 20, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi nazipata hapa nilipo kuwa huenda wafanyakazi wa ile radio inayosemekana ya Mh. Huenda wakagoma baada ya uvumilivu wa kusubiria mshahara wao wa mwezi Nov 2011 kutozaa matunda!

    Habari za ndani zinasema Meneja na mhasibu wa Radio hiyo jana waliwaahidi wafanyakazi kuwalipa leo lakini wameshindwa kutekeleza ahadi hiyo kabisa na hadi ss hawapatikani hewani kabisa kitu ambacho kinaweza kupelekea wafanyakazi hao kugomea kazi!

    My Take:
    Uongozi wa hiyo media wanaanza kudidimiza juhudi za mzee kutakakujisafisha!

    Source: chanzo cha ndani huko huko-Radio five!
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mtagoma nyie???? Makanjanja mgome mfukuzwe? Nani atawaajiri wakati hata vyeti hamna mmeajiriwa kwa hisani acha mzungushwe ngumbaru pori na kuigaiga kwenu
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160

    hahahahahahaha..
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    wakigoma wataajiriwa wengine...hapo ndipo wafanyakazi wanapokosa sauti na nguvu..mijitu kibao ipo mtaani na elimu zao,..nafasi yako haitachukua siku mbili itakuwa imepata mtu..hilo lisikufanye usigombanie haki yako..
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Babaubaya! Kama una contant zao hebu waambie wagome wote! Ama waweke mgomo baridi tuone nini kitajiri!
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gomeni, ndio silaha yenu wanyonge!
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Nahisi wakigoma wanamdharirisha sana mkubwa maana nia yake kubwa ni kujikwamua kwenye hili tope analotaka kujisafisha!
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mkigoma kutangaza ni nani atakaye watangaza kuwa mumegoma maana mtashindwa hata kujitangaza!!!!!!
     
  9. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nasikia hii ni mali ya Lowassa!!!!!!!!!!
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Muosha huoshwa!
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Lakini huyo jamaa hawezi kuwa amekosa hiyo hela ya kuwalipa wafanyakazi wake nadhani aliowapa dhamana ya kusimamia ndo tatizo watakuwa wamekula na kugawa kidogo kwenye nyumba ndogo zao!
    Kipindi cha sikukuu hiki matumizi yanakuwa makubwa usipokuwa makini kasima zinabust!
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa huyo ni nani wengine hatumjui mliki wake.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Iko wapi hiyo redio? Ina uhusiano na Chanel 5?
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    PM mstaafishwa!
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nadhani itakuwa Arusha!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Gomeni muone. Wote hapo ni felia, hata cheti hamna. Hayo ndio matunda ya kukimbia shule.

    Sisi wenzenu tar 22 tunakula salary. Mwisho wa mwaka ma-bonus kibao. Shule raha sana.
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukada unalipa kumbe
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh !
     
Loading...