Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watangazaji kuweni makini mnapotangaza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bigcell, Feb 18, 2011.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakuu kwema? usiku wa kuamkia leo wakati narejea home kutoka kuwapa pole wahanga wa mabomu ya gongo la mboto,niliikuta radio One inatumbuiza miziki laini,meseji za kuwaliwaza wafiwa,wahanga Walionusurika na milipuko ya mabomu ya g.mboto. Ila kitu kimoja ambacho nilishindwa kumuelewa mtangazaji wa kipindi Gadna James a.k.a King G, wakati akitafsiri au kuuelezea asili ya wimbo,nilimnukuu akisema ' kuna wakati fulani miaka ya zamani kulitokea tetemeko kubwa sana duniani,ila sikumbuki ni nchi gani na mwaka gani,ndipo walipojikusanya wanamuziki wengi na kuamua kutunga wimbo wenye urefu wa dk 7 kwa ajili kuchangia wahanga wa tetemeko la ardhi. Namaliza kumnukuu.Wimbo ukaanza ni 'We are the world' ambao ulitungwa na Michael Jackson na Lionel Richie na kuwashirikisha wanamuziki 45.Wimbo ulitungwa jan 1985 na kurekodiwa mach '85, mahususi kwa ajili ya baa la njaa lilotokea afrika kuanzia mwaka 1982-85 barani afrika ktk baadhi ya nchi esp Sudan,Ethiopia na somali.Naomba aelimishe uma wa tz.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WATANGAZAJI WETU HATA HISTORIA HAWAJUI? CRAP:coffee::coffee::coffee::coffee::laugh:
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hao ni ma-mc na sio watangazaji!
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, hawa watangazaji wetu ni ma-MC's wa kwenye minuso na sio radio personality.
    Radio personality ughaibuni ni profession tena yenye mshiko wa nguvu ambako imagine mtu kama Howard Stein alisaini na Sirius Satellite Radio, 5-year contract worth about $500 million!!!. Hela yake hakuna cha Beckham, Torres, wala Kobe!!
    Naona hapo redio stations zimevamiwa na hao wenye matokeo ya form IV kuishia kupata "D" mbili, kichwani ni pumba tupu.
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....hizi kali sana!
    My friend anaperform radio station mkoa fulani....hana ujuzi na taaluma hiyo but ni MC.
    Naona ujanja na sauti ndio CV zao kupresent kwa hizo radio stations etc.
     
  6. e

    emrema JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mwingine anaitwa CYPRIAN MUSIBA wa magic fm. siku ya valentine day alitangaza na kusisitiza kuwa mwanzilishi wa siku hiyo St. Valentine (hakujua kama hata ni saint) eti alikuwa hapendi vijana waoe bali alikuwa anapendekeza vijana wa kiume kugonga mademu na kuwaacha i.e. St Valentine alipendekeza vijana wasioe. I WAS SHOCKED. Na huyo Gadna James a.k.a King G ni hao hao kina 'MISIBA'
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah Rais muongo media nayo hivyo hivyo ooohooo Mungu tusaidie
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Mungu atatusaidia
    Nimeipenda hiyo avatar yako! Last week yangu ilipigiwa kelele nikaitoa. Ya kwako ni bomba sana
     
  9. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa baadhi ya watangazaji hawana general knowledge hasa historia, jiografia na hata Kiswahili, yaani kuna wakati wanachapia lugha mpaka utashangaa, utani, maneno ya ovyo ovyo inakuwa kama studio ni kijiwe fulani hivi. Hawawezi -ku-visiolize wasikilizaji wao ni akina nani. Kwa kweli wamiliki wa vituo vya redio wawe makini wakati wa kuajiri watangazaji.
    Hongera TBC, Radio One na RFA kwa kuwa na watangazaji wengi wazuri na wanaojua nini wanachofanya, wako serious na kazi.
     
  10. b

    bakarikazinja Senior Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo siku
     
  11. s

    seniorita JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    out of context, out of reality...sijui tunaelekea wapi nchi hii....kwani huo wimbo unagusa vipi kweli reality wa watu wetu waliofiwa, majeruhi, watu waliopoteza property etc...in this context of tragedy of gombo la mboto? Sad sad indeed
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    kwanza wimbo anauita "nyimbo hii"
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hatuna watangazaji sikuhizi tuna matapeli wa redione/clouds fm/nk huo upuuzi umeimbwa pia jana cluods bahati akuelezea maana alijua atachemka kijana mmoja alikuwa itv nw clouds.....alinibore alipoesema wakazi wa lugalo inabidi mjiandae jinsi ya kuyakabili mabomu dem'n kijana huna adabu kabisa
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni uzembe wa mtangazaji kani siku hizi kila kitu kipo mtandaoni.

    hao ni wavivu wa kusoma mitandao. wabadilike.
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hili ni tatizo la kitaifa...watu hawana muda wa kusoma na kufatili mambo..yaani alishidwa ku google kidogo tu kwenye simu yake na kupata details za wimbo huo kabla kusema takataka hizo..yeye mwenyewe hajui hata tetemeko lilitokea wapi...yaani uhuni uhuni kama anafanya comedy kwenye kipindi kigumu.
     
  16. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hayo ni matokeo ya kuajiri CHEAP LABOUR! Wamiliki wa vituo hivyo hawajajua madhara ya kuajiri watu wasio proffesionals, wanajishushia hadhi!
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Msimshambulie sana huyo mtangazaji, amekosea kidogo tu...labda ni kati wa watangazaji vijana amabao hawajacheki historia na kujua kuwa 'we are the world - Haiti remix' iliyotengenezwa na Wyclef Jean kuchangia maafa ta tetemeko la ardhi Haiti ilikuwa ni 'remix' lakini yeye akidhani ndio 'first version'!

    Ukweli ni kwamba 'we are the world' uliimbwa tena mwaka jana kuchangia maafa ya tetemeko la ardhi Haiti!
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wa ajabu sana....J3 Regina Malekwa wa Clouds akimbwembwesha ujio wa valentine day akasema mpenzi wa Shakespeare anaitwa Romeo Juliet
     
  19. K

    Kivia JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni ugonjwa unaosumbua redio zetu nyingi. Kuna muda wanachefua wanaweka vi mijadala vya kijingajinga visivyoelimisha zaidi ya umalaya. HEKO -TBC, RFA na R/ONE.
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    kaazi kwelikweli
     
Loading...