Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Watangazaji Bora wa mpira Tanzania...."

Discussion in 'Sports' started by TUJITEGEMEE, Mar 7, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio watangazaji wa mpira bora watatu Tanzania kati ya 1985-2011.
    1.Sued Mwinyi
    2.Jesse John
    3.Hamed Jongo

    Vigezo nilivyotumia
    1. Kutochosha wasikilizaji.
    2. kutokuonyesha upendeleo wa timu wakati wa kuzijadili kipindi cha mapumziko.
    3.Kuonyesha uzalendo wa hali ya juu wakati wa mechi za kimataifa kwa vilabu au timu za taifa za Tanzania.

    Ni maoni yangu binafsi. Wewe orodha yako ikoje?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Charles Hillary, Omar Jongo, the late Dominic Chillambo(huyu aliweza kutangaza mara kadhaa dk.90 mwenyewe)
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio mfuatiliaji wa Matangazo ya mpira.
    Sio huyo mpayukaji aliyeanzisha thread.

    Mpira bila Charles Hillary na Marehemu Omari Jongo haukusikilizika sheikh kwa watu wenye utimamu kichwani.

    Wakati huo fundi mitambo kwenye caravan alikuwa Obi Mwambungu

    Msimamizi wa matangazo Nadhir Mayoka

    Tukirudishwa studio tunapokelewa na Bujaga Izengo Kadago...

    puumbav hakuna swedi mwinyi wala sijui maulid kitenge
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mechi ya Simba na Villa mtangazaji alikuwa Charles Hillary na alipoanza kutaja kikosi cha Villa ilikuwa balaa kwani kabla hajafika kwa sentahafu kule mpira ulikuwa umeshaanza na ghafla akakatiza kutaja kikosi cha Villa kisha akapiga yowe la Goooooooooooooooo....halafu akasema ''namna gani pale...ni goal Kick...alikwenda vizuri sana pale Majid Musisi, lakini Frank Kasanga Bwalaya alisimama imara pale...namna gani pale Jamhuri kihwelu Mrema alikuwa kazubaa''....halafu akaendelea kutaja kikosi
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    respect mkuu
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtanisamehe wakuu kama nitakuwa nimechanganya madawa!!! Nilikuwa toto tundu tu wakati huo kaka zangu hawakosi kusikiliza mpira.. Charles Hilary, Salim Mbonde, Ahmed sijui nani vile, Sekioni Kitojo... Dah, wazee wakitangaza hao mpira kama unauona live vile!
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Safi sana Chomba '..Orodha na ushahidi kama huu'

    Lengo la thread ni kuwaamsha watangazaji wa mpira kuboresha mbinu zao za utangazaji kwa ajili ya jamii.

    Nitaomba mwongozo wa msimamizi wa forum hii namna anavyoweza kunisaidia kumpa zawadi Mtangazaji au mwakilishi wake atakayekuwa ametajwa zaidi ya wengine kupitia JF.
     
  8. M

    Maimai Senior Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Charles hillary, omari jongo, ahmed jongo
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    umesahau, mikidad mahmood and nadhir mayoka. Ilinoda wakiwamo uwanjani Zamoyoni mogella, juma mkambi, makumbi juma, abeid mziba
     
  10. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Brother MIKIDADI MAHMOOD, DUSTAN TIDO MUHANDO, AHMED JONGO, Hwa walikuwa kibboko cha utangazaji mpira enzi hizo za 70s Bila kumsahau ABDUL OMAR MASUD JAWEWA
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Lengo ni kuboresha sasa ni " Watangazaji bora wa mpira Tanzania toka kuwepo fani ya utangazaji nchi hadi sasa"
     
  12. k

    kingmaker Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chacha Maginga wa TBC sema yeye ni mnazi wa Yanga...watangazaji wa zamani ilikuwa sio rahisi kujua wao ni timu gani.
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ohhhhhhhh Dominic chilambo RIP alikuwa akikitangazia mpira ni kama msikilizaji unakuwa uwanajani.

    Tena miaka hiyo ukizingatia wanatupwisa lindanda wana kawekamo yaani pamba walikuwa wanatandaza soka hasa. Timu nyingine ilikuwa inatandaza soka amabyo Chilambo likuwa anasema zinafanana na pamba ilikuwa Mecco na Ushirika Moshi.

    Chilambo mwenyewe aliwai kusema kuwa mechi kati ya pamba na Mecco ndo zilikuwa zinamvutia.

    Ahmed kipozi ingawa hakuwa akitangza sana sauti yake ilikuwa nzuri sana huyu alikuwa akitangaza kutoka dodoma
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280

    Yah Mkuu, hapo ni Charles Hillary, Ahmed Jongo, Salim Mbonde, Dominic Chilambo (huyu alikuwa balaa sana wakati anakupa kikosi kaMili cha wana kawekamo TP Lindanda-Pamba ya Mwanza, madata Lubigisa, na wenzie)

    hapo fundi mitambo pia alikuwepo Noel Namaloe, Steven Kujumu na fundi Juma Kengele wakiwa kwenye gali lao la matangazo ile "Unimog"
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu unanikumbumbusha mtu mmoja anaitwa Fumo Felician Ferdinand. Leo nimeamini maisha bila jf haiwezekani
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,512
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    Mshindo Mkeyenge, mmoja katika watangazaji wazuri sana wa zamani. Enzi ambazo $pir tunausikiliza bila tv kama sasa, lakini, jinsi watangazaji walivyokuwa wazuri, hata uwanjani watu wakienda na redio ili wapate kuwasikia.
     
  17. b

    bayonet Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani tumesahau kosa kubwa la kifani ya uandishi wa habari hasa utangazaji wa mpira kuwa hutakiwi kuwa biased wala kumlead msikilizaji..pale wewe ni jicho na sikio la mtazamaji unatakiwa kumweka shamba la bibi msikilizaji aliye tandahimba huko....watangazaji wa siku hizi hakuna kitu hasa wa luninga..wanamdanganya mtazamaji wakati naye anatazama live,kukosea majina,namba wanazocheza wachezaji,hali ya hewa ya uwanja,idadi ya watazamaji,key players,rekodi za wachezaji hasa mchezaji akiwa kaumia au kafunga goli na hawawajui kwa kina wachezaji.....comments please
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    1993 kama sijakosea
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nakumbuka mechi ya yanga na sigara ....early 1990s...sigara ikapigaa 3 dakika za mwisho...mtangazji akasema ...WAO TATU SISI BILA
     
  20. K

    Kana Amuchi Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahesabu alikuwa Ahmed Jongo. yeye alikuwa mnazi wa yanga.
     
Loading...