Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji 3 redio ya Waziri Kagasheki mbaroni kwa wizi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutunga M, May 19, 2012.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimepata taatrifa kutoka Bukoba kuwa Wamekamtwa watangazaji wanne wa redi kasibante ya Bukoba Mali ya Kagasheki kwa tuhuma za utapeli,kughushi majina na kuiba kifaa cha kurusha matangazo live mali ya waziri kagasheki.

    waliokamatwa ni pamoja na
    1.Abela Kamala-Meneja wa redio
    2.Emmanuel Mbaule-Meneja wa Vipindi
    3.Bw Mutabuzi-Meneja Ufundi

    hadi sasa wapo ndani kituo cha polisi bukoba mjini.
     
  2. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Kama waziri hawapi mshahara unatarajie wakale wapi? Acheni hizo!!!
     
  3. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimewasiliana na jamaa hapo redioni anadai kuwa waliokamatwa ni abela na mutabuzi,mbaule amelala mbele anasakwa,kwamba eti wakiwa wasimamizi wa redio wameiba fedha na vifaa baada ya kuingia mkurugenzi mpya richard leo akaini wizi huo,

    lakini my take hapa ni kuwa hii redio ni ya ccm kufanyia propaganda zake na huyo mbaule alikuwa akitoa matusi kwa lwakatare 2010 hivyo ngoja atoswe na akumbuke ccm hawana shukrani
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nani kawakamata? hapo mwizi kakamata mwenzake. leta story za huko bukoba. vipi lile kanisa kubwa lilokuwa linajengwa hapo mbele ya pilisi nafikili ni lumuli limeshamalizika?.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Kwa hili la kughushi nafikiri watanzania kweli tumekubuhu sana ..duh!
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Njaa haina shujaa! Baada ya siku si nyingi tutasikia the same saga kwa watangazaji wa Star tv na Radio Free Africa..nasiki mwezi wa tatu sasa watangazaji wa Star tv na RFA hawajalipwa mishahara na Diallo yupo busy na underground movement kutetea tena ubunge wa jimbo la ilemela. Siasa na biashara ni mlenda na chai!
     
  7. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jiandae mwezi wa kumi kuhudhuria ufunguzi wa Cathedral na kuhamishwa kwa mwili wa Mha. Raulean Rugambwa hapo Cathedral. .....liko tayari!
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wamekam,atwa na polisi bukoba central,kuhusu jengi ni kuwa litazinduliwa rasmi 6/10/2012(siko bk lakini nina update daily)
     
  9. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hadi meneja? hao hawajaiba kuna ishu upande wa pili. N mwanzisha uzi basi jitahidi tupate upande wa pili wa story, usikute hawajaiba bali wamerudisha mali zilikuwa zimeibiwa na mwenye kampuni. lol
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kasibante kumbe bado ipo
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh hawajawalipa mishahara nini? Maana wafanyakazi kama wana madai wanaweza kukuhujumu ukitoa tamaa ya utajiri wa haraka haraka.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka kutakuwa na tatizo!

    Haiwezekani ikawa unalipwa mshahara mzuri halafu ukawa na mambo ya udowezi.

    Mi nafikiri hakika kuna jambo na tutasikiaga tu!
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naye hivyo vitu kapata kwa njia ya wizi tu
    awaache wenzie kwani nao wanataka wawe kama yeye.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Emmanuel Mbaule: amechezea pabaya, kwa level aliyokuwa amefikia (meneja) hakupaswa kufanya hivyo; kwanza anawakwamisha vijana wenzake kupata kipato: OB-Van kachukua na baadhi ya vifaa muhimu kwenye Studio kalamba zikiwemo na pesa tasilimu. Kwakweli inasikitisha sana ila kwa Kagasheki nina imani atamkamata tu na sheria itachukua mkondo wake.
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tayari Emmanuel Mbaule(meneja Kasibante FM) aliyeiba Vifaa vya Studio/Redio ya Mh.Kagasheki (Kasibante Redio FM ya Mjini Bukoba) amekamatwa na sasa hivi yuko mikononi mwa Polisi kwa mahojiano na upelelezi wa Awali.
     
  16. n

    ntegeize Member

    #16
    Feb 4, 2013
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du!.ago maano.
     
Loading...