Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanganyika! Mkutano wa katiba pakuanzia hapa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mgen, Dec 18, 2010.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,808
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu nimeona na haya maono tusiyapuuze! Ila tuyafanyie kazi sivyo tutavuna tutakacho kipanda sasa WAPO WAZALENDO WALIOTUONYESHA NJIA LAKINI VIONGOZI WETU WA WAKATI HUO HAWAKUYAWEKEA MAANANI mawazo yale WAZALENDO HAO NI MAREHEMU JAJI NYALALI JAJI KISANGA.....LICHA YA GHARAMA KUBWA ZA PESA ZILIZOTUMIKA KUKAMILISHA KAZI HIZO KAZI WALIO IFANYA HAIKUTHAMINIWA LEO TUTHAMINI KAZI ZAO NA ZIWE DIRA KWA KUTEKELEZA YALIYOMO KWENYE RIPOTI ZAO hapo ndipo tuanzie mchakato wa mkutano wa KATIBA! mnaonaje WATANGANYIKA?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwani tunazungumzia Katiba ya Tanzania au Tanganyika?
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,808
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mwanangu hapo ndio pa kuanzia maana wazenj walifuata hayo maelekezo hata kama sio bayana na sasa wana katiba yao iliyo waundia DOLA Hawata kubali kurudi nyuma wako tayari ili kisieleweke!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Read between the lines!!
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii katiba ya sasa lazima itaje Tanganyika,ndo italeta maana,na ikibidi ipelekee kuundwa kwa katiba ya Tanganyika
     
Loading...